Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kalangalala sec,Geita!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir H, Mar 30, 2012.

  1. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Jamani nimepangiwa kalangalala f5 iliyopo Geita,sasa cjajua hii shule mazingira yke,hasa upande wa malazi(hostel)! Nimepangiwa ktk mchepuo wa HGL,kwa anayeifahamu vizuri anieleze japo kwa kifupi historia yke!
     
  2. loketa joshua

    loketa joshua Member

    #2
    Jun 19, 2014
    Joined: Apr 18, 2014
    Messages: 16
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    we nenda 2 kapige kitabu, mambo mengine yatajipa yenyewe. Shule zote ni za bweni so ucogope
     
  3. kaparo aloizay

    kaparo aloizay JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2014
    Joined: Sep 7, 2013
    Messages: 513
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Huyo uliyemjibu yuko form six mwaka huu!
    Umechimbua uzi wa kitambo.
     
  4. n

    nyakahanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2014
    Joined: Mar 7, 2013
    Messages: 242
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni shule nzuri ipo geita mjini kabisa
     
Loading...