Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kadi za simba na utata

Discussion in 'Sports' started by Crashwise, Apr 23, 2009.

?

Nani Kuwa Bingwa Uingereza?

  1. MANU

    62.5%
  2. Live

    25.0%
  3. Chel

    0 vote(s)
    0.0%
  4. Arse

    12.5%
  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tangu mwaka 2007 nimelipia kadi kiasi cha (TZS 24,000) lakini mpaka leo sija pata kadi matokeo yake nikatumiwa namba eti kadi itakuwa na namba 1689... halafu viongozi wana lalamika hakuna pesa hivi kama kuna wapenzi wa simba mia tano kama mimi timu itakuwa imikosa kiasi gani kwa miaka 2 maana kama ningepata kadi mwaka 2007 nilipaswa kulipia tena 2008 na 2009 kiasi kisicho pungua 12,000 badala yake kila siku uzushi sasa wana JF naomba namba za simu za Mwina kaduguda au kiongozi yoyote wa juu ni mpandie huko huko juu anieleze kama ndiyo process bado zinafanyika au pesa yangu ilishaliwa nijue maana kama nikupiga simu kufatilia hiyo kadi nimechoka timu...au kama yuko humu anijibu tatizo nini..tz soka itabidi tusubili sana maendeleo maana kuanzia TFF, Simba, Yanga nk Uswahili mtupu juzi TFF wana Tuambia walipata milioni 230 umati wote huo ticket za 3000 ziliisha mapema hata za 5000 au walizificha ili tununue za bei ya juu c%^&*(*&%$&$^..
    ..............
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe poleni sana watani......hameni huko
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuhama si hami, kwani simba na yanga wana chekana? leo kwetu kesho kwenu....tena usinichefue nitumie namba za simu za kadunguda na hisi huyo ndiyo atanielewa ndiyo msaada ninaotaka.....
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Karibu Yanga Mtani!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hizo ndiyo namba za simu ya kaduguda amaa...nihamie yanga timu inayo pata sare inakesha ikishingilia je ikishinda si baraaaaaaaaaaaaaaa tu..kwani wewe una kadi au wewe mpiga makelele...bora ni lale maana namba hamnipi mnazidi kunichefua eti Yanga....
     
  6. M

    Magehema JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Soka la bongo kazi kweli kweli, hivi unategemea timu ya soka itaendeshwa kwa ada za uanachama?????
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa dawa yao bakora tu ndio kitaeleweka!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hakuna haja ya bakora ni wa TZ kuwa na uelewa wakati tunachagua viongozi na katiba kuto walinda zaidi viongozi...hawa viongozi walioko wakati wanaingia walituambia mpaka 2009 simba itakuwa kama Zamalek leo hata nafasi ya pili kwa manati kazi kweli kweli.........
     
Loading...