Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaambiwa labda wahamie mabwepande

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anold, Jan 31, 2012.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rafiki yangu ambaye anatarajia kufunga ndoa mwanzoni mwa mwezi wa Tano, baada ya kumtaka mapenzi mpenzi wake kabla ya kufunga ndoa, mpenzi huyo amemkatalia katakata kwa kile alichodai kuwa anaweza akapata ujauzito kabla ya kufunga ndoa hivyo kama vipi wahamie MABWEPANDE, sasa nilichoulizwa mimi na huyu best wangu ni kuwa huko Mabwepande kunauhusiano gani na swala zima na mahusiano? Mimi nahisi huyo binti anataka nini ila nikaona kabla sijamjibu niwaulize wana JF Hiyo mabwepande inakujaje hapo?
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha kimeo
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mabwepande ndio wapi tena?
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Connecting.....11% done

    Connection interrupted. Terminate!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuuu atakuwa anamaanisha TIGO huyu!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyo binti anapenda tu huo mchezo...
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    raha ya MABWEPANDE uombe siyo demu aombe!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa nnavyoelewa mimi hilo ni lile eneo walilipewa waliopote zamakazi yao kwenye yale mafuriko ya Dec na bado hamna nyumba hivyo binti anajua hakutakua na mwanya wa kufanya mapenzi. Na wasipofanya mapenzi hatopata mimba.
     
  9. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watakuwa wanakaa jangwani so mchumba anataka waende kabisa makao mapya mabwepande ndo kieleweke
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mabwepande watu 10 wanashare tent moja
    Kwa hiyo hawezi pata mzigo
     
  11. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tobaaaaaa!!!
     
  12. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mara jicho, mara mabwepande, mara tigo, mara kiboga mara igwe, mara ...! Mtakufa kwa dhambi ninyi *some text missing*
     
  13. 1

    19don JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    changanya na za kwako mabwepande wamelekwa walio kuwa mabondeni wakapatwa na mafuriko na yeye anasema tatizo sio mafuriko ni yeye hataki mimba , na mafuriko yakija yanakuja na matope
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    mabwepande ndio kitu gani?
     
Loading...