Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ waanza mazoezi ya machafuko

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by We know next, Oct 25, 2010.

  1. W

    We know next JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanzegu wa JF na watanzania wote kwa ujumla wenu, yale yaliyosemwa sana kwamba JWTZ wanawekwa chonjo ktk uchaguzi huu, ni ya kweli tu. Nimeshuhudia kwa macho yangu pale Lugalo jeshini mida hii ya saa saba na nusu mchana, wanajeshi wa JWTZ walikuwa wanajifua pale ktk viwanja vyao. Nimesema hivyo kwasababu zana walizokuwa nazo ni zile zana ambazo hutumika kutuliza ghasia, kama vile virungu, ngao, machela na mabomu ya machozi. Nimewaona wakiwa na zana mpya kabisa, ukiziona zile ngao zao ni rangi ya silver, zinawaka kwelikweli. Nadhani yaliyosemwa si bure. Bila shaka vikosi vyote vitakuwa na zoezi kama hilo hapa nchini.
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Dr. slaa kashasema vurugu zitaanzishwa na CCm na vikundi vyake. Kwa hiyo si ajabu,
    Lakini lazima waumbuke mwaka huu
     
  3. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo kazi yao. Wanao wajibu wa kusaidia polisi pale ambapo watazidiwa. Iwapo watahitjika kufanya hivyo halafu ikatokea hawapo tayari tutawashangaa!! Katiba ya nchi na sheria ya usalama wa nchi zinawataka wawe tayari kwa hilo. Hivyo inatakiwa wana JF na wananchi kwa ujumla tuwasifu kuwa wako makini na wanajua wajibu wao. Au unataka walale tu halafu baadaye uwalaumu? Tusichangaye suala la ulinzi wa nchi na siasa !!!!. Kila mtu atimize wajibu wake, wewe kapige kura 31/10, ndio wajibu wako.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haya ni mazoezi ya kawaida tu wanajiandaa kusimamia usalama wa raia wakati wakupiga kura. Nenda kapige kura yako uko salama kabisaaaa cku hiyo!
     
  5. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Hii thread haina maana sana wakati huu. Hawa wanajeshi wetu wako kwenye mazoezi ya kawaida kabisa na wala hayana uhusiano sana na uchaguzi. Hawa muda wote wanatakiwa wawe wenye utayari, sasa hapo ni kujaribu kuwakumbusha baadhi ya techniques za kupambana na ghasia. Hii haina maana kuwa uchaguzi utakuwa na ghasia. Habari kama hii kwa sasa ni kutaka kutisha watu, hivyo ninafikiri si busara sana kuindeleza hapa. Cha msingi ni kuwaacha watu wakachague viongozi wao kwa uhuru na haki bila kuwaandikia habari za vitisho. Hizi ni habari za magazeti kama mtanzania, Uhuru na Jamboleo. Kwa ushauri tu ni bora kuwapuuza watu hawa kuliko kuwapaisha. Asanteni sana
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni wajibu wao kusaidia polisi pale polisi wanapozidiwa kwa nini iwe mwaka huu, miaka ya nyuma aghaaaa.Sisi tunasema hatuogopi kwani uoga wetu ndio umasikini wetu.
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa tetesi zizizopo ni kuwa siku ya uchaguzi hawa wanjeshi wanavaa Gwanda za FFU kwa hiyo ni vigumu kuwagundua.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    HII KALI!
    Watadhalilika, maana hakuna atakaeleta fujo, kazi ni moja kuimwaga ccm!
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yeah, your right, Jimmy.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    wameshiba uji wa bure hao..mazoezi wamfanyie nani..Si waende Afganistan kama wao vidume....
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nimeambia jina langu lipo kwenye list so kesho naelekea MWanza kwa ajili ya kupiga kura kwa dk wa ukweli hon. W.P.S

    mwaka huu sitanii na wala siangalii kundule
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama haya mazoezi ni ya kawaida. Tuache kuuhadaa umma. Ukweli ni kwamba JK anajua ni nini atakachokifanya mwaka huu na anajua kwamba watanzania hawatakubali. Iweje mazoezi ya kawaida yashirikishe hadi kujaribisha king'ora cha kutangazia hali ya hatari? Kama tangu wakati wa Nyerere hadi leo hawakuwa kukijariibisha hicho king'ora iweje wafanye hivyo leo? Na swali lingine, ni je huu ndo uchaguzi wa kwanza kufanyika Tanzania? Mbona hizo chaguzi nyingine zote hatukusikia kwamba wanajeshi wanajiandaa kusaidia polisi? Naona CCM mwaka huu mmeamua kwa dhati kabisa kumwaga damu zetu.
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wananchi wakiamua... wameamua... !! CCM wakishindwa watafanya TZ isiwe kisiwa cha mani tena!!
     
  14. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mambo kama haya siyo ya kupuuzia. We fikiri wana rungu, mabomu ya machozi na ngao, nijuavyo hivi vifaa hutumiwa na polisi na kama kazi inahitaji jeshi huwa lazima wachukue silaha nzito zaidi. Ieleweke kwamba Polisi wakishindwa na kama adui ana silaha za Moto ndipo jeshi linapotumika. sasa inakuwaje wanafanya mazoezi yanayofanana na yale ya jeshi la polisi. katika hali kama hii lazima tushtuke na si jambo la kusema kirahisi tu kwamba tunawatisha watu
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo mwaka huu?
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Haya sasa utawala wa kijeshi is around the corner!!!
     
  17. d

    dotto JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mimi nafarijika maana hawatapigia CCM kura maana watakuwa kazini.


    MIMI DR.WILBROAD SLAA NAAPA KUILINDA NA KUITETEA KATIBA YA JAMHURI WA MUUNGANO WA TANZANIA. NITAANZA KWA VITENDO NA MAFISI WOTE!!!! EE MUNGU NISAIDIE!:doh:
     
  18. October

    October JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Most wananchi have made up their Minds, They are going to Vote CCM Out. It does not matter whether TPDF are exercising or Not.

    Nadhani wanajiandaa kukabiliana na vurugu zinazoweza kutokea wakati wa kuapishwa zitakazowezafanywa na wanachama wa chama kikuu cha Upinzani CCM

    Mwaka Huu Mchele na Chuya vitajitenga.!!!
     
  19. M

    Matarese JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo nalo neno, halafu JWTZ karne hii wanafanya mazoezi na virungu,vya kazi gani wakati wao sio polisi?
     
  20. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jeshi ni nini? Jeshi hilo lipo kwa ajiri ya nani? mbona mnaogopa ogopa? we amka asubuhi piga kura yako then tusibiri matokeo. Hayo majeshi yatariport kwa yeyete atakayeshinda.
     
Loading...