Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ waanza mazoezi ya kuzuia ghasia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MzeePunch, Oct 7, 2010.

  1. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Katika hali ya kushangaza wanajeshi wa JWTZ wapo kwenye mazoezi makali, mithili ya yale ya FFU, bila shaka kujiandaa kwa kupambana na watakaopinga matokeo ya uchaguzi mkuu baada ya kuchakachuliwa kwa kura. Nimewashuhudia mimi mwenyewe pale Lugalo leo. Kwa kawaida mazoezi ya aina ile hufanywa na FFU. Kunani? Au ndio maelekezo ya Shimbo kutoka CCM?
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mimi pia jana niliwashuhudia kwenye stesheni moja changa hapa nchini ilikuwa inaonyesha mazoezi wanayofanya sasa nikashindwa kuelewa wanatishia wananchi au wanamaanisha kitu gani?
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    to hell
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wanajeshi? Au mipaka yetu ipo hatarini? Hawa wanatisha toto nazo lol
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hehehe washapewa AMRI
    hakuna wa kukataa wala kuhoji.
    Naona mkulu anatumia kofia yake ambayo hawezi kujiuzulu nayo...
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Intimidation inaanza rasmi
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hii nchi ccm waliinunua lini na wapi? na shahidi yao nani? basi watupe risiti yetu tujue moja.
     
  8. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nadhani Kikwete sasa amedhamiria kuendelea kuwa madarakani kwa nguvu baada ya kuona umma wa Watanzania hawamtaki yeye na mafisadi wake anaowalinda. Nguvu ya umma ndiyo itakayoamua. Let's wait and see.
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amiri Jeshi Mkuu kisha toa maagizo kuwa Polisi waibe kura na jeshi lisimamie wizi huo.
    Unadhani nani wa kubisha?
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mambo magumu, maji ya shingo. Wamejaribu kumharibia Slaa kuwa;
    - ametuma na kanisa - watu hawaelewi Slaa anazidi kuchanja mbuga
    -Amepora mke - ni kama mtu anazima moto kwa petrol
    - ooh mabomu yake ni feki - Anatoa data za kiutafiti na kuwaambia wanaona ni za uongo wajitokeze hadharani kupinga na waende haraka mahakamani!
    Sasa wameamua kutumia NEC na jeshi.

    SIKU YA KUFA NYANI MITI YOTE HUTEREZA - hata wanajeshi watasema enough is enough. yule raisi wa Burundi hata walinzi wake binafsi waligoma kumlinda.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ghasia zipi tena jamani?
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mlioko kyela vip Malawi wameanza fujo,na wa kule bukoba na kigoma twaomba upadates DRC kumechafuka.
    Tunduma zambia tuko shwari?Najua namanga tutakuwa shwari.
    Wale wa mipakani watujuze unaweza kuta nchi yataka vamiwa watu wameamua kula ligwalide.
    Shimbo ana hofu ya kupokonywa tender yake ya power tiller na maduka ya jeshi waliojimiliksha?
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...Huyu jamaa ni Dikteta. Nyie subirini tu
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kheeee heee heeee...Eeeh!
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    kzi hipo mwaka huu
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ooooh my Gooosh!
    JKanataka kitu gani huyu?
    Kwanini anataka kuipeleka nchi kwenye matatizo?
    Tuliwaambia watu kuwa huyu mtu wa kuchekacheka si mzuri ati, tukaonekana tunamwonea wivu...Sasa hajui anawaweka roho juu hata wapenzi wake!.
    Lakini nisemacho mimi ni kwamba ana'worsen hali, atapata strongly negative results!
     
  17. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watatumia jeshi pamoja na NEC lakini wananchi bado wanahitaji mabadiliko. Wanajifanya kama hawajui yaliyotokea Kenya. Hiki kiburi ni cha nini? Wananchi wamechoka na wanataka kuongoza nchi yao wapendavyo na si kuamuliwa ni kikundi fulani.
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,814
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Wakuu mpaka wetu na nchi ya Kenya mambo si shwari bwahahaha hahaha.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Watanzania ndiyo watakao wabishia....
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mbona sioni mtu akisema tunaomba ushaidi wa picture!
    Unaweza vunjwa wewe na kamela yako
     
Loading...