Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ kurusha ndege za kivita katika anga la Dar...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tusker Bariiiidi, Aug 25, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wakazi wa Dar wametakiwa kutokuwa na hofu pale ndege za kivita zitapokuwa zikipasua anga la Dar kuanzia leo 25.08.2010 hadi 01.09.2010 kwa ajili ya mazoezi ya kujiandaa kuadhimisha siku ya JWTZ mnamo 01.09.2010 sherehe zitakazofanyika katika kambi ya Navy Kigamboni...

    Mara ya mwisho kufanya zoezi hili ilikuwa mwaka 2006 katika kuadhimisha miaka 45 ya uhuru wa Tanganyika...

    Ninachoona...??

    Huu ni mwaka wa uchaguzi wa inawezekana wanataka kuwatisha wengi Wazee,kina Mama na baadhi ya wenye roho ndogo kuwa jeshi lipo na lipo chini ya Amiri jeshi mkuu Mkulu JK

    TAFAKARI!...
     
  2. D

    Dick JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vema na haki, lakini wawe makini na ndege zao za enzi za mwalimu.
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    I second you mkuu, umekumbuka yaliyotokea segera?
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    Kwani ni lazima warushe ndege Dar wanaweza kufanya mazoezi sehemu nyingine zisizokuwa na msongamano ili kuepuka madhara yanayoweza kutokea iwapo ndege za mwaka 47 zitadondoka.
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naanza kukosa amani. Mapori mengi Tz wakafanyie michezo yao ya kijeshi huko. Dar eneo dogo watu wengi, ajali ndogo italeta mtafaruku mkubwa
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,111
    Trophy Points: 280
    Kwanini wasizirushe hizo ndege kwenye sikukuu ya mashujaa wiki kadhaa zilizopita?
     
  7. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nina mashaka na zoezi hilo lisijeleta maafa kwa raia wetu.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ubovu wa ndege hizo na kelele kama milio wa radi kumbuka zinapita 2 hadi 3 kwa mpigo!,Mwaka 2006 zilikatiza juu ya Hospital ya TMJ,nakumbuka SINTONFAHAMU iliyotokea... Mkuu Nyunyu ile ya Kabuku-Manga sio ya kijeshi... Ila ni ya kawaida kabisa...
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je waliokuwepo walijaribu kuuliza cost za zoezi hilo. Maana hata kama wanataka kutisha wazee mbona nguvu unnessary zinatumika? Hio Pesa ya jetfuel si wangenunulia dawa hospitali, kuweka madawati shuleni etc
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ufunguzi wa kampeni za Slaa utakua ruined apo.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hayo mavifaa kwanini hayakutumika kwene mafuriko Kilosa..ama!
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ni ya maonyesho tu mkuu....:confused2:
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mafuriko yaliwashinda kuokoa watu na mali, sasa hayo maonesho yanasaidia nini? hivi hawaoni majeshi ya nchi nyingine yanavookoa watu kwene majanga?
     
  14. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni mazoezi au Air show !!! maana kama ni mazoezi hizo Jet zingeelekea maeneo ya porini au maeneo yasio
    na wakazi wengi, na sio kama hapa jijini.

    Sasa kama mazoezi wanafanyia hapo jijini, then wakati wa kushehereke hio siku ya JWTZ ndio tuseme
    wataenda huko porini kufanya hio Air show au !!!
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    hapo kwenye red..... ilikuwa ya JESHI! Sema haikuwa na rangi ya combat!
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yangu macho,nazihofia sana twin tower za BOT
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tayari zimeanza kurushwa kwa MBWEMBWE! Kama nawaona walimu wa Primary wakijaribu kuwatuliza watoto wanaotaka kutoka nje kushuhudia...
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Ndege hizi hurushwa mara nyingi wakati wa maadhimisho ya sherehe za muungano, tar 26 Aprili.
    Ukiachilia mbali sherehe hizi, mwaka jana pia yalifanyika mazoezi ya kurusha ndege hizi za kivita kwenye anga la Dar. Kwa uhakika inakera kwa sababu ndege hizi zina kelele sana, kwa hiyo naungana kabisa na wale wanaodai kwamba ilibidi zoezi kama hili lifanyikie porini kama ilivyo kwa kambi ya jeshi kule Ngerengere.
    Siamini kwamba zoezi hili ni vitisho, tuache speculations zisizo na sababu za msingi.
     
  19. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Moja hiyo imepita sasa hivi, fasta! Loud and supersonic!! Imepita kama kupasua tokea BP (labda kigamboni Navy?), imepita uwanja wa mnazi mmoja mitaa ya peacock na starlight hotels, CCM Mkoa na kupotelea kama unaelekea Muhimbili.

    Kila mwaka hufanya mazoezi ya ndege hizi kufanya "fly-by" especially siku za uhuru na mashujaa. Sasa iweje leo wafanyie porini, au zianguke tuu hivi hivi? Waacheni porfessionals wafanye kazi zao, bana! Samsing nyuu and eksaiting in ze cite!!!
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapana tutarusha MIGS 41 latest model, F14 na F16. Bahati mbaya stealth fighter zote tumezipeleka Israel na Marekani kwa ajili ya check3
     
Loading...