Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JWTZ anapolalamikia Serikari ya CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Easymutant, Oct 25, 2010.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Watuwazimatanzania?
    Tuko pamoja tangu miaka mitano iliyopita.
    Ila kwa mada hii imebidi niweke wazi lila raia mwema katika jamii ya watanzania kuwadhibitishia kuwa mimi binafsi ni mwanajeshi jwtz nimetumikia humu zaidi ya
    Miaka 18.
    Nina masikitiko makubwa pamoja wanajeshi wenzangu zaidi ya familia 160 ambao ni waanga wa kutimuliwa kwenye kambi ya jwtz sakina arusha kulikofanywa na CCM kitendo ambacho ni kibaya,cha kishenzi,kihuni,ufirahuni,kinyama,dhuluma chenye uvunjifu wa sheria,taratibu,haki na wajibu,chenye kutuondolea thamani kama jeshi na kutuvunjia heshma serikali na kisichovumilika kabisa kwa kutufukuza sakina camp bila kufuata utaratibu kwa madai kuwa eneo ni mali yao,bila kufikiri madhara,kijamii,kiutendaji au kiusalama.
    Baada ya kuonekana kulikuwa na adha ya uhaba wa nyumba kwa askari wengi ambapo serikali hii ilishindwa kukidhi haja ya kutekeleza makazi bora kwa wanajeshi ndipo ilipoamriwa jwtz kuishi hapo sakina Arusha.na siyo kama mahali hapa palikuwa na maisha bora kwa askari kama mlishasikia Kibera slams Nairobi pana ahueni.
    Kwa ushahidi wa kimazingira CCM inatumia baadhi ya wakubwa maofisa wa vyeo vya juu wenye Double salary slip kwenye chama na serikali,wakati askari tunapata pay slip. Ambao wamekuwa mzigo mkubwa sana kwa jwtz kwa kuleta vikwazo vya kujikwamua kwa jeshi letu kimaendeleo na kuadvance kiteknologia na kusababisha mgawanyo ktk jeshi wa maofsa na askari, na kudai kuwa mwajiriwa halali jwtz ni ofisa na askari ni kibarua.wakati inaeleweka wazi kuwa mtendaji mkuu kijeshi ni askari na mwajibikaji ktk kila idara.
    Askari tumefanywa bubu,hatuna sheria ya kutulinda,hakuna pa kuongelea au kulalamika,kila kitu wanatusemea wao na wanayotuwasilishia ni uongo mtupu. Jwtz halitendi haki kwa askari na haya nayaanika wenye uwezo wa kutusaidi myafikishe panapo husika kila jamii y a watanzania ielewe mapungufu haya yasiyovumilika ambayo yamekuwa mzigo kwa askari kwa miaka mingi ili hali serikali inayoongozwa na majizi ccm imeziba masikio na kusinzia kwa kuwatuma hawa vishoka wao wapuuzi wanaotuchafulia jeshi na kutuangamiza askari kwa ten% hata kwenye mavazi.
    Ninachotaka kusema tuna hali mbaya na tumefika pabaya kwa sasa na uvumilivu umetushinda na kazi tunafanya basi tu siyo jeshi hili ni volunteer org.
    Ukiona umeula jua umeliwa, one day it will be pay day.
    Tutaanza wenyewe humuhumu ndo tuende kwa hao bitches ccmnopithecus nyambafffff zenu ddhyuuu.
    Crucial cruel massive.?!'-
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Tafadhari undeni task force kisha muende kwenye public media, jf itawaunga mkono.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh hii ni hatari kubwa!!!!!!!!!!!11
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hii sentensi ya mwisho yamaanisha nini?
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mna uhuru wa kuchagua serikali mnayoitaka, itakayowajali kwa kuchagua viongozi wanaotanguliza maslahi ya wananchi kwanza kwa kupiga kura ifikapo hapo 31 Oktoba 2010. Tumieni kura zenu kwa busara!
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Endeleeni kuvumilia kwani huku uraiani mambo ni mabaya zaidi. Kodi yenu ya pango mnayolipwa ni mshahara wetu wa mwezi. CCM inajitahidi kukufanyeni muwe upande wao na kesi nyingi zinaonyesha wamefanikiwa!
     
  7. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni, sasa nguvu zenu elekezeni trhe 31 kwa kuchagua mbivu na si mbichi tena maana haziivi hata usubiri vipi.
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeona dalili za Slaa kuchukua nchi ndo unataka kulipigia jeshi chapuo? Stop that nonsense. Wewe wala huelekei kuitwa askari.
     
  9. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unafaa kupelekwa Mogadishu wewe
     
  10. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kishingo mambo vp
     
  11. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kwanini usiache jeshi kama linakushinda badala ya kulalama...njoo mitaani..lakini kumbuka utapoteza fursa ya kupanda daladala bure!
     
  12. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh.......kazi ipo! maamuzi magumu sana hayo...MAISHA BORA au DALADALA BURE
     
  13. r

    realtz7 Senior Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusifanye utani kama we hapo juu ni mjtz wa kweli basi mtumie ushawishi wenu hapo kambini na kwa marafiki zenu muwaambie watu wamchague slaa mwaka huu, ccm wanawatumia tu nyie wanaofaidi ni akina maormajor, general etc ambao wanalindwa
     
  14. H

    Hammer Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mpiganaji wetu. Malalamiko yako hayatofautiani na ya watumisi wengine wa umma na hata askari polisi wanaowalinda wakikoroma usingizini na wake zao. Wanaishi ktk vijumba vya mbavu za mbwa. Lakini bado wanapiga watu mabomu hata wale wanaowatetea. Kulalamika tu hakutoshi. Umma wa wapenda haki wangefurahi sana kuona CCM inabanduliwa madarakani. Tumechokaaaaaa!!!:nono:
     
Loading...