Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la wanawake (girls/ ladies forum)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Jan 20, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mods, naomba lianzishwe jukwaa maalum kwa ajili ya wanawake, ambapo tutaweza kuyajadili kiunaga ubaga mambo yetu yanayotuhusu na kutukereketa moyoni.
    Kuna baadhi ya mambo hatuwezi kuyaongea hapa kwenye jukwaa la mapenzi kwani kina baba hawachelewi kutuharibia threads zetu.
    Pia uhuru wa kuongea utu wetu wa ndani unakuwa ni mdogo sana kwani tumeumbwa na nyuso za aibu mbele ya kinababa.
    Nawakilisha
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwahiyo mods wataomba passport/ids za watu ili wajue jinsia zao.....???, na Je hii itakuwa private forum kama livyo ya dini na ya wakubwa? you can never tell kwenye JF kama mtu ni mwanamke au mwanaume.. wewe mwaga hoja hapa hatuangalii mtu behind the hoja bali hoja zenyewe...
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mwisho wa hii thread
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi naona ni vizuri wakijua tunachoongea kwasababu itawasaidia kuwaelewa wenza wao maana wanawake kujieleza majumbani ni kazi na wao mara nyingi hua wanaishia kutokutuelewa!Labda tuwaombe wajirekebishe kwenye swala la kuvuruga thread!
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haki bin haki!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,208
    Likes Received: 16,208
    Trophy Points: 280
    Baloney
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kila siku wanawake mnalilia kujitenga, mara vyama vya madaktari wanawake, mara nini cha wanawake, mbona sie midume ya mbegu hatna complication kama za kwenu?
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nilivyokukaribisha ulisema tukukosoe unapokosea....., from my point of view hapa dada.... mmmhhh
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Likianzishwa tu.... fasta babu Asprin anaibuka na ID mpya....Anti dada... afu tunakamtana huko kama kawa...how is it?.
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Thank you broooo....
    I really like it.
    Isiwe mwisho kwa kuonyesha udhaifu wa post zangu.
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dada Nazjaz una wazo zuri sana, ila utekelezaji wake ni mgumu sana hapa JF. Hata kama itawekwa private forums za wanawake watatokea wanaume wenye ID mpya wakachungulie huko. Nakushauri kama kweli upo SERIOUS na ombi lako, basi inapaswa ianzishwe kikundi cha akina dada nje na hapa JF ambacho mtaonana physically na kuongelea mambo yenu bila woga, humu ktk mitandao lazima mtaingiliwa tu na akina baba, labda hao Mods waweke kin'gamuzi ambacho kitagundua jinsia ya kila aliye mbele ya PC/Laptop yake
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wajukuu zako wote na hao tunasonga huko kwa ari zaidi, nguvu zaidi na kasi zaidi
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hakuna maisha yasiyowachanganya wanaume na wanawake kwa pamoja, hiyo aibu unayosema ni yako binafsi, siye wenzio wala hatuna aibu, kama kitu ni fact kinasemwa na macho makavuu. nakuona kama u-mgeni japo pia naona wayajua mengi ya humu JF! karibu where we dare to talk openly!
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    mambo ya wanawake pekeyao huwa hayaendi lazima wanaume wawepo,
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wanawake wakiwezeshwa wanaweza
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hii sredi haina thamani kama dola za zimbabwe. mnashauriwa kutumia pombe kwa kiasi ili kuepuka kupost sredi za ajabu ajabu kama hizi.

    asanteni kwa ushirikiano.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kumbe tunaoneana aibu wakati hatuonani!!
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Asprin una pupa na vipapa wewe... Shaurilo
     
  19. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Yes ni mgeni kwa kuwa sikuwa memba, but nilikuwa natembelea jf kila siku, hata nikiwa nasafiri nilikuwa natumia simu kupata uhondo
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ok, u 'r welcome
     
Loading...