Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la katiba siku ya Jumamosi karibuni - wiki hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, Jul 27, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ndugu wana Jukwaa la katiba,
    Kituo cha Sheria na Haki za Binadamu kimetualika wanajukwaa wote kushiriki mdahalo wa Katiba utakaofanyika Ubungo Plaza siku ya Jumamosi Tarehe 30/07/2011 saa 3-7 mchana. Wasemaji wakuu ni Wakili Francis Stola wa Tanganyika Law Society, Wakili Magdalena Rwebangira wa TAWLA na Mr. Bashiru Ally wa UDSM.
    Mratibu.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na sisi tulioko Rorya tufanyeje ili tupate huo uhondo?
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Pamoja tutaattend
     
  4. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau kutakuwa na mdahalo wa katiba jmosi hii tarehe 30/01/2011 katika ukumbi wa crystal ubungo plaza,watoa mada ni bashiru ally,deus kibamba na wakili francis stola.
    Mdahalo utarushwa live itv saa nne asubuhi.
    Source:itv.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Issue umeme ndugu yangu,hop radio ONE WATARUSHA PIA
     
  6. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nathani utakuwa umekosea kuandika mwezi. Ungawa utakuwa umeeleweka.
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtarusha matangazo kupitia chanel zipi za tv na radio?sio wote tupo dar au tunaweza hudhuria.kazi nzuri.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Mdahalo utafanyikia wapi mbona husemi mahali pa kukutanikia ?
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo mdahalo ni wa maana kuliko kwa ustawi mzuri wa taifa letu hivyo sharti nihudhurie. Lakini, je umeme utaturuhusu??????????????????????????????
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Na siku hyo umeme lazma ukatwe
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Nasita kuhoji maana hata kuuona ngeleja atanibania
     
  12. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ooh yes! Nadhani kuwa na hofu ya mgao hivo haraka nkidogo.
     
  13. mtweve

    mtweve Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wadau wa katiba mpya na wapenda nchi yetu,kesho kutakuwa na kongamano la katiba pale ubungo plaza kuanzia sas tatu asubuhi mpaka saa saba mchana. mada ni "mchango wa wanafunzi wa elimu ya juu kuelekea katiba mpya" pamoja na kwamba hli ni kwajili ya wanafunzi wa vyuo vikuu,watu wote mnakaribishwa sana. kongamano hili limeandaliwa na kituo cha sheria na haki za binadamu(LHRC) kwa kushirikiana na vyama vya haki za bidamu vyuo vikuu vya dar es salaam. unaweza ukapiga 0714 731006 au 0753 380 229 kama unataka maelezo zaidi
    ALUTA KONTINUA...
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah bahati mbaya sana majukumu yamenibana i wish ningekuwepo kuichanachana katiba mbovu ever to be written chini ya jua hili la maanani
     
  15. mtweve

    mtweve Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chech itv au sikiiza radi one
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    dah lini mtafanyia kongamano kama hilo uku Mtwara, hata na sie binadamu jamani na kuna vyuo vikuu pia uku
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Tutafuatilia, i hope Ndugai atafuatilia
     
  18. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mdahalo umeanza, rais wa Tanzania lawa society ndo anaongea sasa........kabla ya hapo kulikuwa na shukrani kwa waandaaji
     
  19. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    antoaumuhimu wa katiba.......katiba ni mkataba kati ya viongozi na wananchi
     
  20. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anamnukuu nyalali alisema "ni muhimu kuelewa mambo yaliyopita ila tuepuke kuish maisha yaliyopita"
     
Loading...