Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juice za azam na tatizo la kupata choo kigumu

Discussion in 'JF Doctor' started by Foundation, Jun 24, 2011.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kuna tatizo la kupata choo kigumu ambalo huwapata watu, tatizo hili husababisha kutoka uvimbe kwenye haja kubwa. Kama tujuavyo choo laini kinapatikana kwa kula matunda kama ndizi,mapapai nk pamoja na kunywa maji mengi sana. Lakini nimefanya utafiti siku za karibuni na kugundua kwamba Juice za Azam kama MANGO NA TROPICAL MIX pia zinasababisha mtu apate choo laini sana.

    Sijaja kutangaza biashara hapa ila nawashauri wenye matatizo ya choo wanywe juice za Azam hasa za Tropical mix na Mango mara kwa mara na watapata majibu sahihi

    NAWASILISHA
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha!! Mkuu najua ujatumwa na Said Bhakresa, tumekusoma
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hili nadhan lina ukweli.......sasa napata jibu
    isipokua ukinywa sana.....utakua mgeni wa chooo chako.......asante sana mtoa mada
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    mmh! Labda ni kweli.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimecheka mno. Kama sio tangzo la biashara basi angalau ungeipeleka kule kwenye jukwaa la JF Dokta.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda wana changanya uchafu mwingi ndo Result ya choo laini
     
  7. kibonga

    kibonga Senior Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata juice za ukwaju husaidia kupata choo lailni. zoelea kula vyakula vyenye asili ya kamba kamba :der:
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    waaaoooo, ndo mana mi natafuna sana mirungi
     
  9. womanizer

    womanizer Senior Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Choo laini cha nini? Choo kigumu ndiyo mpango mzima
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kula matunda asili mkuu...achana na kemikali hizo.
    kama una tatizo la choo kula papai uone kama hujapata
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    nadhani uko sahihi mkuu. manake juice za azam hazina pulp,ambayo ndo husaidia kulainisha choo! kama kuna uchafu ndo unaendesha kiaina.kula matunda ndugu,achana na kemikali kama ulivyoshauriwa
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    c ndio watakua hawachukuliwi kabsa v2on,ka sa hz 2 wanalipa sh 100lakni bado wananyaswa na makonda,ndo ije iwe bure kwao,maisha ya wadogo ze2 hasa wa hapa dar yatakua magum sana.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    khabari yake senetor banaa! umeamka na kizunguzungu ama mie ndo nna hangover? nahisi kama umepotea njia vile...
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Yaani mimi nashangaa sana mtu mzima na akili zako ukauchafue m.***** wako na mimavi, mimi sinyi wala nini yakinibana nakomaa nayo kibishi hadi yanapotelea mbali.
     
  16. T

    Teko Senior Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    pole sana ka unadhan ni sifa kufakamia mirungi.
     
  18. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Is it a scientific reason? Ikiwa hivyo kama unavyosema basi watu wangekuwa wanaendesha sana
     
  19. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Asante Mkuu kwa kunipa taatifa hiyo muhimu sana
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    uongo mbaya hata Ice Cream za Azam ni nzuri sana napenda product zao (sio promo ni kutoka moyoni)
     
Loading...