Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

joshua nassari afunguka

Discussion in 'Sports' started by Jackbauer, Apr 25, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    akihojiwa baada ya mechi ya yanga na Jkt oljoro,bw joshua nassari(MB) ametamka wazi kuwa yeye ni mshabiki wa timu ya simba.

    Source:SUNRISE RADIO
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    safi sana Nassari.
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Headline zingine bwana.....
    F*ck!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JB tuachane na usimba na uyanga kwenye mambo ya viongozi wetu hayana maana sana.

    Kwa mfano wewe JB ni Yanga damu, unaweza kujikuta humpendi Nassari kwa kuwa ni Simba.

    Hata akina JK wanajulikana ni Yanga damu lakini hawajionyeshi.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo? watu bwana,yaani hyo nayo ni thread
     
  6. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sioni habari hapa!! Yaani wewe pamoja na kuwa kwenye jukwaa la GT umeona joshua nassari kuwa mwana simba ni uzi wa kushusha humu GT!!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbona naona mnapata jazba sana?
    Mimi ni mwanayanga damdam lakini siikubali ccm.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu mbona unahamaki?
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sasa tufanyaje ??
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni taarifa tu.mengi yatakuja tarehe 5 may
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    we unadhani kwa nini hii radio ilimuuliza hili swali?
     
  12. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wamefulia!!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zake kwa kumuiga kiongozi wake mbowe..
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mkuu natamani kweli kujua tarehe 5 kutakuwa na nini!!Tukae mkao wa kula sio??
     
Loading...