Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Selasini, a Square peg in a Round hole?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Feb 11, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbunge huyu wa chadema apingana na sera za chadema bungeni. Amesema;

    1. Shule za kata ni nzuri kwa sababu kuna vijana wake wamefika chuo kikuu kupitia shule za kata (hajali wamejifunza nini)

    2. Amepongeza serikali kwamba imefanya mambo mengi sana kuleta maendeleo ya nchi hii

    3. Asema uchaguzi ulikuwa huru na haki

    4. Asema wanafunzi wa vyuo vikuu wasijihusishe na siasa, wakati Chadema ina mkakati wa kujiuza vyuo vikuu na wameanzia Makumira

    (Maana ya "square peg in a round hole" kwa mujibu wa Oxford Advanced Learner's Dictionary sixth edition ni, "a person who does not feel happy or comfortable in a particular situation, or who is not suitable for it")
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hANA jipya huyu.
    HAta anapoongea hana mvuto na hayuko bold, maana anajua wazi anaongea mambo ambayo aidha si kweli, au ameyakariri kwa nguvu!
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hili nalo nimeliona kwamba alikuwa anaongea hajiamini na kama hajajiandaa
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndo faida ya kuchukua yoyote kumpa ubunge.
     
  5. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni wa CHADEMA?tumezoea bogus wako CCM,sasa ilikuwaje?:laugh::laugh:
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani? Alikuwa anapigiwa makofi na wabunge wa ccm kuanzia mwanzo hadi mwisho. Kwani historia yake ya vyama ikoje, alikuwa chama gani kabla?
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani nakuunga mkono kabisa, this is an awkward case
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kapongeza mwenyekiti wake atakuwa yeye?
     
  9. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yote aliozungumza selasini shauri yake lakini hila na wanafunzi wa kata kufika chuo kikuu ndo limeniumiza, kwani shule hizi zimeanza 2005 hvyo 2009 product ya kwanza ikatoka sasa toka 2009 mpaka mwaka huu kweli wamefika chuo kikuu lini?? hata kama wamefika chuo kikuu basi ni asilimia robo tu ya wanafunzi wote je? hawa wengine selasin anajua walipoishia???
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Dyslexia,

    Hapana huyu si mbunge wa CHADEMA atakuwa ni mbunge wa NCCR Mageuzi hapana labda ni wa UDP kwa Bwana Mapesa au inawezekana anawakilisha TLP siunajua tena kile chama kina watu wehu kama mwenyekiti wao.Siku zote wabunge na Viongozi wa CHADEMA wako right hawezi kuongea upupu kama wa Selasini ebo nachoka mwaka huu tutaona mengi.

    Halafu wewe dada mbona jina lako gumu hivi linatamkwaje ?.
     
  11. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wa CHADEMA,,yapo ma-bogus huko mi nayamezea tu,watayaona wenyewe!!naona ilikuwa bora yeyote mradi si Mramba,wakachukua huyo jamaa,na ni CCM mzuri ni vile tu walimnyima gombea akaenda CHADEMA kama alivyo Shibuda,kazi ipo kubwa sana,bado hatujaona!!!:laugh::laugh:
     
  12. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaa wanaomshangaa!
     
  13. B

    Biro JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    hapo sisiem ndo wajiulize inakuwaje mgombea wao anashindwa na mtu bogus, either mgombea wao ni bogus zaidi au watu wamechoka wapo tayari kuchagua jiwe kuliko sisiem
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Mbona haujaniambia asili ya jina lako linatamkwaje ?.Unajua nimelipenda.

     
  15. P

    Pokola JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :coffee:
     
  16. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuhuma za rushwa mkuu,watu wamechoka,ofcoz CCM wajifunze kutokana na hili kosa!kazi kwa warombo!
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pokola nimeipenda sign yako lazima utakuwa Mchagga wewe.
    :puke:Hoi Mndumii, Ngyilora Handu hawore Heleri!!:puke: Tafsiri " Eeh Mungu nionyeshe sehemu yenye fedha"
     
  18. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DAIS LEK SHIA,nafurahi umelipenda mkuu!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Huyu ndio alimng'oa Mramba kule Rombo.

    Wananchi walimpigia kura za HASIRA baada ya Mramba kuwatukana kina mama wa Rombo.

    Sasa yupi afadhali, huyu au Mramba?
     
  20. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora huyu!:clap2:
     
Loading...