Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Tendwa ana matatizo gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Aug 3, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Waliotazama habari ya tbc0ne wamemuona john tendwa alichosema

    eti wabunge wana muabisha
    na kwamba wananchi wanamuuliza hivi vyama vyako
    vipi....????
    Na yeye anataka wabunge walinde heshima yake
    wasimuabishe........


    Hivi huyu mzima kweli?????????????????????
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280

    Msajili wa vyama vya siasa ni sawasaw na mmiliki wa vyama hivyo??!! Hao wananchi wanaomuuliza nina wasiwasi kama wanajua wanavyoviuliza!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa kama wananchi hao hawajui
    na yeye je??????

    anaposema wasimuaibishe ,yeye ni nani kwani?yeye ndo mmilikiwa vyama???????
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Hao wananchi hawajui wanachokiuliza huku Tendwa nae hajui anachokijibu!!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa huoni hatari kwa tendwa kutojua cha kuzungumza?????????
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    amekaa kimya kitambo ameona domo litanuka..
     
  7. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee amerogwa kabisa, hivi umri wa kustaafu ni miaka mingapi? maana hawa wazee wanaendesha nchi hii kama household ambapo ukomo wa madaraka huwa baada ya kifo cha mkuu wa kaya ndipo familia inafikiria kuhamisha baadhi ya majukumu.
    Akili imechoka kama alivyochoka yeye na angeendelea kuongea pale hata yeye angetushangaza maana ungeona anataja majina ya vyama.
    Eehe MUNGU inusuru nchi hii na Taifa lako na mikono hii ya wanaotuangamiza bila sababu
     
  8. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shida ya nchi hii viongozi wetu huitisha mikutano na waandishi ili kujustify matumizi ya pesa, CAG ebu achunguze matumizi ya ofisi ya Teendwa kwa jana lazima kuna mafuta, posho yake, dereva, secretary, wapambe kadhaa na .... CAG, kamata hawa usiwaache hivihivi
    Wazee wastaafu mapema hatutaki kuja kuwashtaki uzeeni kama yanatyomkuta Rais Hussein Mubaarak Misri, urmi na magonjwa ya moyo, mwisho mtakufa kwa mawazo.
    Jerry rawlings Rais wa Ghana wakati huo alikuwa ndiyo msemaji wa wageni wote wakati wa msiba wa baba wa Taifa Mwl. Julius Kambarage Nyerere, katika aliyoyasema aliwakumbusha wenzake waliokuwa jukwaani na kuwauliza, Je? ni nani kati yetu atakayeendelea kupendwa hadi kufa kwake kama ilivyo kwa menzetu huy tunayemuaga leo?
    Wazee hawajui kujiwekea hazina na bima ya maisha ya uzeeeni na ndiyo maana wanataka wafe wakiwa madarakani, wakistaafu wanapata shida san
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hata mimi sikumuelewa kabisa huyu mzee, na pia alivipiga biti vyama vya siasa kuhusiana na uchaguzi wa Igunga!
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Ni hatari kweli lakini ndio mfumo wetu mbovu ulivyo...watu wanakua viongozi kwa kujuana..rais anateua watu kwa kujuana..matokeo yake ndio sampuli ya kina Tendwa. Hopefully, Katiba mpya kwa maoni yetu itaweza kutatua matatizo kama haya.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Ana mtindio wa ubongo
     
  12. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa ana mtindio wa ubongo kwa kweli na aliona domo lake liko kimya sana!
     
  13. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe huoni wabunge wetu wanvyopwaya? Wengine wanataka kupigana, matusi kejeli utafikiri wapo kijiweni JF!
     
  14. c

    change we need Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tendwa aah! huyo ni kada wa magamba ndo maana hata ofsi yake haiguswi hata na CAG wala nini ukimuona umri umepita lakin bado anapeta kwanini?
     
  15. c

    change we need Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amehusika kubadili matokeo sehemu nyingi tu hivyo hana haja ya kulalamika yeye pia nii chanzo cha wabunge feki..
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee muongo. Nina uhakika hamna mwananchi hata mmoja aliyemuuliza hivyo. Kajitungia tu "watu" ili kusema alicho taka kusema. Ni wananchi wa aina gani hiyo ambao wataenda kwa msajili wa vyama vya siasa na kumuambia hivyo??? Asije akawa alikua anaota.

    On a side note: Hivi hamna term limit kwa Msajili wa Vyama vya Siasa? Maana huyu mzee nae kakaa muda.
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    GAMBA GUMU
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    NADHANI KWENYE SHERIA ZA UTUMISHI KUNA AGE LIMIT!ILA WANAPNDISHA SHRIA
     
  19. M

    Magarinza Senior Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa ufupi huyu mzee kawa vuvuzela kama jk na marlow. Washenzi wakubwa.
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,802
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    jamani Tendwa sio kosa lake utoton alsumbuliwa sana kifaduro, surua, pepopunda na degedege. A normal person can't talk such nonsense.
     
Loading...