Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jogoo wa Kichina ataga !!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Feb 11, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Jogoo wa Kichina ataga[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]
    [​IMG]
    Moja ya majogoo ya Kichina[/TD]
    [TD] Saturday, February 11, 2012 12:16 PM
    Shirika la habari la egynews limeripoti kuwa, Wasomi na wataalamu nchini China wamepatwa na kiwewe cha mwaka, pale waliposhuhudia Jogoo lisilo la kawaida, ambalo linameshataga mayai kumi na manne 14.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"] Shirika la habari la egynews limeripoti kuwa, Wasomi na wataalamu nchini China wamepatwa na kiwewe cha mwaka, pale waliposhuhudia Jogoo lisilo la kawaida, ambalo linameshataga mayai kumi na manne 14.
    Wasomi hao wameshaanza utafiti wa kina ili kujua imekuwaje na ina athari gani? Televisheni ya China imesema kuwa, tukio la kutaga kwa Jogoo limezua gumzo kubwa katika mitaa ya Uchina. Baadhi ya Wachina wanaenda katika shamba liliopo mji wa Shandong Liaoche anapofugwa jogoo huyo ili kumshuhudia na maajabu yake.

    Jogoo huyo ana kilo tatu 3 na ameanza kutaga tangu zamani, na yai lake la mwisho ni tarehe 7/2/2012. Na yai la jogoo huyo ni kubwa kuliko yai la kawaida.

    Wakati huo huo duru za kiusalama wa chakula huko China zinaripoti kuwa, maafisa wa afya wanachunguza matukio yanayojulikana katika vyombo vya habari kama (YAI MPIRA), ambapo kiini cha yai kikichemshwa kinakuwa kama vigoroli vya mpira na kuvutika vutika[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hilo jogoo litakuwa na tabia za kibwabwa halina dili. Nachotoka kujua ni nani alilipanda. Jogoo mwenzake au? au ndo mambo ya maabara
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    Kweli mchina ni mchina tuuuuuuuuuu.
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna bwabwa mpaka Jogoo???????
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    In china kila kitu chawezekana
    nlishangaa kusikia pia mayai huwa yanatengezwa na kiwanda na kuuzwa mitaani kama kawaida.
     
  6. H

    Hackermanfesto Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shoga hilo
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Shoga Jogooo?????.......lakini anawika
     
  8. handsomeboy

    handsomeboy Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndio kama wewe tu mambo yanaingiliana katikati, he he he
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mbona jogoo kutaga ni kawaida,hasa akizeeka,maana kitaan kwetu(kijijini) nilishamshuhudia jogoo akitaga!mayai yake yalikuwa madogo kiasi kuliko yale ya kuku wa kawaida!wazee walituambia ni kawaida kwa jogoo mzee kutaga yai au mayai kadhaa then ana rip
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ah MTM bana...

    Hilo yaii..au kikopo cha coke baridi?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    ili mayai yatotoe inabidi apandwe.

    Mmmmmmmmh
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha mchina wala nini. Haya mambo siyo maajabu kwani yana scientific explanation. Homonal/physiological abnomality. Kuna watu kama akina semenya, anaweza kuonekana na mwanamke kumbe ndani ana maumbile ya kike. Usisahau Bagamoyo kuna mbuzi dume rijali lakini anakamuliwa maziwa na yananywewa.
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    No Network....
    Insert SIM card.........
    SIM blocked..............
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kuku anaweza taga bila ya kupandwa
     
  17. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Sasa mayai yake yanaweza atamiwa na kutoa vifaranga?
     
  18. M

    Makupa JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mayai yake ndio bomu hayawezi atamiwa
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hawa wachina watatuleta matatizo zaidi ya haya
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sasa anawezaje kutaga bila kushughulikiwa?
     
Loading...