Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ThinkPad, May 20, 2008.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wana JF naomba kama kuna mtu atakaye weza kunisaidia kuinua Uchumi (Kipato) anisaidie.Kama zitatokea nafasi za kazi kwa upande wa IT, nawaomba mnifahamishe yaani nimekaa na uwezo wa kazi ninao, So wakubwa naomba msaada wenu.

    Ninauzoefu na elimu katika : Electronics Repair,
    Web design kwa HTML ,web kwa joomla naiweza vizuri sana.
    PC na Laptop hardware problem naweza pia kutengeneza,Lan na Wlan.
    Software Repair naiweza pia na PC protection, PC and Data Rescue
    Graphic kwa Adobe Photoshop naiweza kwa kiwango kizuri pia.

    wakubwa naomba mnisaidie kama mtapata chance hizo mnistue.
    mkipata namna yakunisaidia ni PM.
     
  2. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani mawazo yenu na ushauli,mnisaidie
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Think Pad

    Weka Jina Lako Kamili Na Kontact Zako Hiyo Ni Njia Rahisi Zaidi Mtu Kukuamini Na Kuweza Kukubaliana Nae Kazi
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135


    its ok,kama mtu akini pm akaitaji information nitampatia data anazo hitaji.
     
  5. Titus

    Titus Member

    #5
    May 22, 2008
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thinkpad, wana JF huweka post nyingi sana hapa, jaribu kuangalia mara kwa mara na jaribu kutuma applications nyingi zaidi, mimi binafsi JF imenisaidia sana, viongozi wa Nyumba ya Mchwa na Beyond Expectation mnajua hilo, mpeni support huyo mshikaji, japo kwa ushauri.
     
  6. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli brother najitaidi kusoma hizi post.thanks for your respond.
     
  7. s

    sakauye Member

    #7
    May 24, 2008
    Joined: May 20, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello thinkpad

    uko wapi? maana hii forum iko dunia nzima. tukijua uliko, inaweza kusaidia
     
  8. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aisee asante kwakunikumbusha, nilisahau kuweka hiyo detail,mimi nipo Dar es salaam.
     
  9. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Thinkpad,

    Well, a word of advice. When you are seeking a job application it is only proper to use, (a) the correct punctuation and grammar, and (b) a comprehensible sentence format. Spelling mistakes and/or typographical errors will not be tolerated; there is no room for error in the corporate world, where you want to be. A recruiter will not take you seriously if you write your application (whether online or in print) like the way you have just done. Most people get turned down for jobs they are qualified for due to their lack of "adequate communication skills", such as writing. Were you making those errors on purpose, or is that the way you write?

    This is just a friendly advice. Take it, or leave it.

    ./Mwana wa Haki

    P.S. Of course, belief in yourself that you CAN do the job is important... CAN you? If you CAN, go ahead... you will get there. I have all the confidence in you, do others?
     
  10. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Asante sana Mkubwa wangu lakini ingekuwa vizuri sana kama ujumbe huu unge ni PM maana nimeona umeweka madhaifu yangu hapa,kweli sikatai kutokana na ushauli wako wewe upo sahihi ila tu hata ungenitumia sms nifanye nini au niandike vipi au nisahihishe vipi maana siwezikuwa najua kilakitu ila shida ndio zimenifanya hivi kuandika nakutafuta sehemu nipige mzigo maana hata wewe nilisha kwambia kutumia sms kuwa hali yangu kifedha sio nzuri kwa sasa.
    So nitakupigia simu au ntakuja offisini kwako ninaweza kukueleza zaidi maaana wewe ni mkubwa wangu na unanifahamu.

    Nashukuru wana JF ambao wamekuwa pamoja nami waki ni pm mawazo na njia mbalimbali.SHY na wenzake.
     
  11. k

    kusiz New Member

    #11
    Apr 8, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari
    mimi ni member mpya, naomba ntumie nafasi hii kujitmbulisha.....
    kweli bwana Thinkpad hata mimi nina tatizo hilo ka lako nimejaribu kutafuta jinsi ya kupost lakini nimeshindwa sasa nikapata hii reply to thread nikaona niitumie...
    ama baada ya kujitambulisha nilikua nina ombi moja kwa wana JF, natafuta kazi, katika taaluma ya IT, naweza tuma CV yangu kama kuna nafasi na ntahitajika kufanya hivyo.
     
Loading...