Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JOB NDUNGAI yuko wapi jamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bhbm, Nov 20, 2011.

  1. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba kujuzwa huyu mheshimiwa mbona simsikii kabisa na bungeni hakuwepo safari hii. Yuko wapi?
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    duh! Umenikumbusha alivyofunikwa na Lissu akaanza character assasination
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kibatari kimezimika na upepo
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huenda yuko india kimyakimya
     
  5. M

    Mr. Clean Senior Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nna wasiwasi magamba yamemficha....kwa kukubali kuunda kamati teule ya JAIRO.

    Tukumbuke hoja ya zito kuunda kamati teule kuhusu jairo, iliibuliwa ndungai akiwa anaongoza bunge...akasema NO..wakalidharau bunge hukohuko...ndo bi kiroboto akaitwa ghafla kuja kuweka mambo sawa!

    sasa adhabu alopewa ni kwenda pahala hadi swala la jairo liishe...kapingwa mkwara wa uhakika...
     
  6. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Poor Job! Huenda yuko Hospitali moja na Mwandosa. Kumbukeni Anne alikuwa huko hivi karibuni!
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mshumaa umeisha
     
  8. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,446
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Ebwana inawezekana magamba kweli yamemficha maana hata mie sijamsikia kabisa
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    anajiandaa kugombea urais 2015.
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamuulize mke wake! Anatuhusu nini sisi?
     
  11. k

    king11 JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugai yuko katika shinikizo kubwa la kichama na kiserikali kwa kauli yake aliyoitoa bungeni(dharau zenu kazifanyeni huko huko serikalini)


    Kauli yake imesababisha kutolewa vitisho na wakuu wake wa chama na ata watu wa serikali kwamba amemdharau rais ambaye ni mwenyekiti wake na pia kuitukana serikali
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Naye ni Mwana Apollo
     
  13. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,250
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Nimeamini ukiwa ccm ni sawa na kuingia kwenye genge la wachawi ukienda kinyume na wenzio wanakumaliza.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    shinikizo la chama na tunasikia arv hazifanyi kazi vizuri
     
  15. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hsahaha wewe family issues zinakupelekesha sana. Fanya maamuzi magumu mkuu
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Fisi~Chawene je?
     
  17. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli Hawa Watu Tumewamiss Mwenye Taarifa Zao Atujuze!!!
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Job yupo Kongwa.Alikuwa Ughaibuni kwenye vikao vya Mabunge ya Cameroon(Madola).Hatahivyo,hali yake ni dhaifu sana.Si Job tuliyemzoea.Amepoa,amenywea.Tatizo sijui ni nini..
     
  19. s

    semundi Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Adui mwombee njaa, kama amechoka basi aachie hiyo ngazi vijana wa kongwa wanakuja kwa speed ya ajabu.
     
  20. Pathfinder

    Pathfinder Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Wanakutumia wakikuchoka wanakumaliza..
     
Loading...