Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK unavunja Baraza la Mawaziri unamuweka nani??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Apr 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Rais wangu kama una kusudio la kuchagua Baraza jipya la Mawaziri ili kuziba mianya katika baraza lako liliopwaya kutokana na kashifa mbalimbali na utendaji usio ridhisha kwa umma na kukiuka maadili ya utumishi wa umma, na hawakuweza kufikia malengo yale uliyowawekea kutokana na semina elekezi lukuki ulizo wapa pale kwenye Hoteli ya engudoto!Mimi wasiwasi wangu usije ukaruka majivu ukakanyaga moto!kwani mimi nionavyo sijajua utawatoa wapi hao mawaziri wapya! Au utateua hata waupinzani ili kuokoa nchi yetu isiende mlama??
    Hebu tuangalia ni waziri gani au mbunge anafaa kuwa waziri??
     
  2. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwakyembe waziri wa nishati na madini, samwel sita waziri mkuu
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anao ubavu?
     
  4. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hakuna binadamu hai asiye na ubavu. Labda tumia neno jingine ueleweke
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sita mumemsahau wakati akiwa speaker??kweli leo awe waziri Mkuu tutasalimika?
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Lusinde
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Niliuliza hapa ubaoni je JK anavunja baraza la mawaziri ninani anamuweka??lakini mimi nimeona katurudisha nyuma baada ya kwenda mbele!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...