Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK; Nimekubali Kuwa Ben Mkapa Ni Simba Ingawa Hangurumi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adolf Hitler, Nov 4, 2011.

  1. A

    Adolf Hitler Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya wanamtandao kumfitinisha Kikwete na Mzee Benjamin Mkapa mwaka 2005 huku wakipandikiza chuki dhidi ya Mkapa kwa madai kuwa alikuwa hamtaki Kikwete chuki ambazo zimewahi hata kuandikwa na magazeti nchini , ikiwa ni mwaka wa sita akiwa madarakani rais Jakaya Kikwete amewaambia wasaidizi wake Mkapa ni simba ingawa haungurumi kwa maana ya kutopenda kujionyeshajionyesha. Kubadili mtazamo kwa Kikwete dhidi ya Mkapa ndiyo kunaelezwa kuwa ndiyo kiini cha mzee Ben Mkapa kurejea kwa kasi kwenye ulingo wa siasa za kitaifa, na siyo hivyo tu lakini pia inaelezwa tayari Kikwete ameanza kuandaa mkakati wa kuhakikisha Mkapa anakuwa Mwenyekiti wa CCM kwa mara nyingine tena ili kumaliza makundi hasimu ndani ya chama hiko lakini pia ili kuivusha salama CCM kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mkapa ni Simba Mwanasesere (mdoli), Kikwete ni simba wa kuchorwa
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hhaaass mkapa simba? acha utani bana
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fisadi ni fisadi tu, awe simba au nyani bado ni fisadi tu.
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    swadakta!!!
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    TanBen,TANGOLD,Meremeta?~simba?
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lakini pamoja na udhaifu wake uncle ben ni kichwa bwana, aliweza kabisa kwa muda mfupi kuuweka uchumi wa JMT kwenye mstari. Kama isingekuwa hawa wahuni tulionao hivi sasa kwenye madaraka hivi sasa JMT tungekuwa tunaongoza kwa uchumi mzuri EAC. Huyu JK ni sawa na ule usemi wa mtoto akililia wembe mpe.
     
  8. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape naona umekuja kivingine hehehehehehe
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hata yesu alifanya miujiza lakini watu walimdhihaki. binafsi bado namkumbuka ben enzi zake shillingi iliimarika sana. Alikuwa na command kama rais
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    simba mzee aliyechoka huwa hangurumi!!!
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwenye huo mkutano nani alitajwa kama swala anayewindwa na simba huyo?
     
  12. D

    Dopas JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nilidhani mkapa wa maana, lakini alipojipeleka kwenye kauchaguzi ka Igunga ndipo wengi walipomtoa maanani. Ilibidi magamba wafanye kazi ya ziada usiku wa kuhesabu kura kuhahikisha ushindi kwao hata kama ni kwa kuiba ili mstaafu asiaibike. Shame on him....
    Pale hakika alijishushia heshima kubwa aliyokuwa nayo mbele ya jamii ya watanzania. Kwenda kwake Igunga kulisababisha vurugu nyingi kuongezeka kwani magamba walikuwa wakihaha kuhakikisha walau mkapa hatarudi kwa aibu. Matokeo yake tunafahamu... vifo vya raia 4 waliosadikiwa kuuawa na wanamagamba.
    Mkapa muuaji. Kufanya biashara ikulu, kujiuzia mali ya umma kwa bei chee ni uuaji wa kwanza mkubwa aliowafanyia watanzania.
    Rais mstaafu aliye na heshima mbele ya jamii yetu Watanzania sasa, ingawa alichemsha wakati wa uongozi wake, ni mzee ruksa tu.
    Labda mzee Ruksa tu ampigie debe mgombea urais wa magamba 2015, ili walau asikilizwe.
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jisome hapo penye rangi.
    Ni nani kakuambia kuna aliyemakini aliyependa Kikwete aongoze nchi hii. Ni nani aliyekwambia Kikwete na kundi lake waliandika bluu book dhidi ya Mkapa walikuwa hawana chuki. Si unaona na yeye anavyoweweseka kufikiri Lowasa anamwandikia.
    Angekuwa hana chuki, kwanini wengine aliwapiga chini na wengine kuwapuuza waliukuwa washauri wa Mkapa, Mwinyi na Nyerere ktk masuala ya uchumi?

    Mambo yamwemuwia magumu. Amejaribu kutaka nchi ijiendee yenyewe [natural progression] inamgomea, sasa anatafuta mtu wa kumsaidia. Mzigo huo anataka kumpa Mkapa kiaina.

    CCM imeanguka, hawawezi kuisimamisha tena. Wakitumia nguvu wataendelea kumwaga damu, na damu iliyomwagika kamwe haijawahi kupata UBUBU.
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    msishangae waweza kuwa simba wanyonya watu!!!! Teheee Teheee
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Simba halafu haungurumi...... Ale viagra
     
  16. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hivi ni Tanben au AnBen
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    khaaaa!!!! Jf is never boring!!! Sour-ce jf
     
  18. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ben,hana jipya kama ni wizi katuibia sana, 2015 anguko pale pale,labda mwl nyerere afufuka
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Ben anakubalika tuache wivu wa kike!!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hii nimeipenda ha ha tehe kweli kabsaaaaaa
     
Loading...