Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Naye!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buchanan, Sep 14, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ....Kama pwagu etieee !
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jamani Muungwana anatoa "Shikamoo" kama sio ile yetu ya kitoto "Kamoo"
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Bibi wa watu anavyodanganywa kuwa atakuwa na maisha bora!
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwenye red sina mbavu hapo!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni miongoni mwa silaha za mwisho anazojaribu kutumia.
    Salva amewapanga vijana wake kuhakikisha kuwa picha kama hizi ndo zinapewa kipaumbele kwenye media hasa magazeti kila siku.
    Sijawahi kuona hata siku moja baada ya kuapishwa huyu rais wangu kuwa mnyenyekevu hivi.
    Hii ni janja ya kutafuta kura ZA HURUMA
     
  7. S

    Sylver Senior Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its politics
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sure! "Customer Care" ya JK wakati wa Uchaguzi ni 300%
     
  9. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ila hata watoto wanaoonekana huko nyuma wamepigwa na butwaa na wao HAWADANGANYIKI... wanajiuliza.. he? Huyu ndo kawa mnyenyekevu hivi leo? :smile-big: Hebu wataalam zoom in kwa watoto hapo mpate kuona vizuri...
     
  10. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    anawajali wazee lakini kashindwa kuwalipa wazee wa wafrika mashariki
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Si kuwalipa tu bali hata kuwapiga. BTW sisi huku vijijini wagombea wanatusalimu watoto wadogo "SHIKAMOO" hii ni kali. We usidhani JK anafanya tofauti na wenzake wa chama cha wezi. Hata hivyo safari hii, hatudanganyiki.
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angeanza na 'kamoo' kwa wale wa sizitaki kura zenu ingemjenga sana. Si na wao ni customers wake?
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Huyu bwana ana aleji na wafanyakazi!
     
  14. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,399
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    huyu JK ni msanii kweli kweli!
     
  15. MAWANI

    MAWANI Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama angekuwa anawapenda wazee, sera ya wazee ingetekelezwa. Huduma zote za kijamii wangepaswa kupata bure hasa kama huyo bibi kizee. Ungemwuliza anapougua huwa anaenda wapi? Ungekuta ni kwa Sangoma, maana gharama za hospital haziwezi
     
  16. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huye bibi inaniuma kweli kwani bibi anamatumaini yakweli kweli, angalijua kwamba anaibiwa asingali msikiliza huyu msanii...
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,754
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kwanza ni kukosa adabu utamsogeleaje bibi wa watu kiasi hicho! Je, CCM ina mpango wowote wa kujali wazee mbali na huu uliojadiliwa hivi karibuni? Kama anawapenda wazee, kwa nini aliacha wale walilala pale kwenye daraja la salender?
     
  18. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa akianguka tena huyu bibi wa watu atakuwa na uwezo wa kumzuia kweli aundo watasema yeye kamsukuma
     
  19. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #19
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Bi Kigongwe yawezekana akawa mjane wa aliyekuwa mfanyakazi wa East African Community.... sasa sijui namwabia Bibi nitajitahidi yale mafao ya mume wako kuyalipa mara tu ukinirudisha IKULU...
    KAMA ANAJALI WAZEE SI ANGEWALIPA WAJANE WA WAFANYAKAZI WA TRC NA ILIYOKUWA JUMUIA YA AFRIKA MASHARIKI?
    ...... HATUDANGANYIKI! .......
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mnaweza kumchukia JK kwa UTENDAJI wake lakini kwenye kujichanganya na watu wa kila rika, haiba, hadhi,..., hana mfanowe.
     
Loading...