Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na dhana ya kama mkate haupo si wale keki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Dec 31, 2010.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hotuba yake ambayo hivi sasa inafikia ukingoni. JK amejikita zaidi katika kueleza mafanikio ya serikali yake. Kwa mwananchi wa kawaida baadhi ya mafanikio hayo anayojivunia yanatia kichefuchefu; kwa mfano amesema ya kwamba serikali yake imefanikiwa kudhibiti mfumuko wa bei hadi kufikia asilimia 5. Kauli hiyo ukiilinganisha na jinsi mambo yalivyo huko sokoni inadhihilisha kuwa kweli JK yuko katika dunia yake; maana tangu kumalizika kwa uchaguzi mkuu uliopita bei za bidhaa nyingi zinazotumika na watu wengi zimeongezeka maradufu.
     
  2. k

    kituro Senior Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    suala la katiba mpya hujasikia?
     
Loading...