Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, kweli wasanii walihitaji studio?

Discussion in 'Sports' started by JAYJAY, Jan 5, 2011.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,970
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    bado nashindwa kuelewa nani alimshauri mheshimiwa JK kuwa wasanii wanahitaji studio. ona sasa hata wasanii wenyewe studio hawaitumii au hata wengine wengi hawana taarifa nayo. mimi nadhani washauri wake wamempotosha sana kwenye hili aidha kwa makusudi au kwa bahati mbaya kwa sababu hawakuwashirikisha wahusika wenyewe. kuna gazeti nilisoma kuwa studio hiyo imekabidhiwa kwa T.H.T ambayo hii ni taasisi binafsi ambayo nadhani iko pale kibiashara.je mheshimiwa ametumia taratibu gani kuwakabidhi hiyo studio ambayo naamini imegharamiwa na kodi za wananchi, je wameuziwa na pesa kurudishwa serikalini au mheshimiwa alitumia fedha zake kwa hiyo ana uhuru wa kuamua atakalo? je hakukuwa na uwezekano wa kuikabidhi kwa wizara husika au chama cha wanamuziki kwa usimamizi? karibu wadau kuchangia!
     
Loading...