Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk kuvunja tena sheria ya uchaguzi leo pemba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 5, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hadi sasa wana jf jk hajafika pemba alikotakiwa kuhutubia na hapa watu wameanza kutawanyika,je ataweza kulinda muda uliowekwa na tume wa mwisho wa kampeni yaani 12 jioni?
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yupo Songea kwenye mkutano wa siku ya walimu. Inasemekana kulikuwa na malumbano kidogo wakati wa kuanza mkutano na hivyo kusababisha uanze kwa kuchelewa. Muweni na subira, ataingia muda si mrefu.
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpanda farasi wawili,kuwa mgeni rasmi anapenda na kwenda pemba anapenda,huko slaa kisha pita ndio maana hawamwelewi jk
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio kafika muda huu,na sasa ni saa kumi na mbili tayari
     
  5. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupe yanayojiri hapo
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sIKU HIZI ANAHUTUBIA DAKIKA KUMI haina shida muda unamtosha, akizidisha muda wa kuongea mnhhhhhhh si mnajua sarakasi zake za kikorea jukwaani?
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Malumbano gani?? tugani tafadhali
     
  8. u

    urasa JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaaah!ni yoga hiyo
     
  9. u

    urasa JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado anahutubia hapa jk,hajali muda uliowekwa na tume,kweli maji ya shingo,natamani nikampime presha yake
     
  10. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamaliza kuhutubia?????
     
  11. M

    Mangi Meli Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kama tume ya uchaguzi inaliona hili
     
  12. M

    Mangi Meli Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anyway, mwacheni amalizie muda wake wa mwisho huyu jamaa
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipi bado anaendelea? Kuna taarifa nimezipata toka ikulu,zinasema kuwa imetumwa Ambulance hapo kwaajili ya tahadhari maana uko Songea wame mtibua kweli kweli na ameondoka uko akiwa amekasirika sana hivyo chochote chaweza kutokea hapo leo... Urassa usicheze mbali nae maana utaleta Breaking News nyingine mda siyo mrefu.
     
  14. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    keshamaliza jamani? NEC mpo? nadhani mnahitaji kuadabishwa pia.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    du tuleteeni zaidi za huko songea tunataka kujua walimu wanasemaje kuhusu chama chetu jamani
     
  16. u

    urasa JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amemaliza kuvunja sheria ya uchaguzi hapa ameondoka
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tushamzoea kwa kuvunja sheria
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    IS Like ur joking eeh Sheria ipi ile aliyosaini kwa mbwembwe kibao pale mjengoni!???
    duuuu kweli watu hawapo silius na ambacho huwa wanakisema. sasa ahadi zake tuzifikilieje!???
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi Pemba kulikuwa hakuna polisi wa kumteremsha jukwaani? Si kila siku wanajidai wao ni neutral?
     
Loading...