Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk kukakutana na mke wa mandele bondeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by POMPO, May 6, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    katika ziara yake nchini South Africa, Jk ameenda kumtembelea mke wa Nelson Mandela ili kuwajulia hali. Ok je hii ilikuwepo kwenye ratiba ya ziara yake? kurugenzi ya mawasiliano Ikulu katika " taarifa Kwa umma" hakukuwa na ratiba ya kuona familia ya Mzee Madiba.
    Hii imekaaje wakuu?:bange:
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete atakuwa mgeni maalum katika mjadala wa kimataifa kuhusu Visheni Mpya ya Kilimo katika Afrika (Achieving Africa's New Vision for Agriculture) utakaofanyika mjini Cape Town, Afrika Kusini, kesho, Jumatano, Mei 4, 2011.
    Rais Kikwete pia atatembelea Kituo cha Kimataifa cha Biashara (World Trade Centre) mjini humo humo kuona maandalizi yanayofanywa kwa ajili ya kuanzisha kituo kama hicho nchini Tanzania.
    Aidha, kesho hiyo hiyo, Rais Kikwete atashiriki katika mjadala maalum wa maandalizi ya kuanzishwa kwa Soko la Mazao nchini (Commodity Exchange) ambalo maandalizi yake yanafanywa kwa pamoja kati ya Serikali ya Tanzania na Benki ya Dunia (WB).
    Rais Kikwete atashiriki katika shughuli hizo muhimu kwa uchumi na maendeleo ya Tanzania ikiwa sehemu ya ushiriki wake katika Mkutano wa Uchumi Duniani – Kanda ya Afrika (World Economic Forum-Africa) unaofanyika mjini Cape Town, Afrika Kusini.
    Mwaka jana, mkutano huo ulifanyika mjini Dar es Salaam, ikiwa ni mara ya kwanza kwa mkutano huo kufanyika nje ya mji wa Cape Town katika historia yake.
    Rais Kikwete ameondoka nchini leo, Jumanne, Mei 3, 2011, kwenda Cape Town kwa ajili ya mkutano huo wa siku mbili ambako pia atashiriki katika shughuli nyingine tatu kuhusu uchumi na maendeleo.
    Washiriki wengine wa mkutano wa Visheni Mpya ya Kilimo katika Afrika, ambako Rais Kikwete atakuwa mgeni maalum, ni pamoja na viongozi mbalimbali duniani wa serikali, biashara na uchumi, mashirika ya kimataifa, mashirika yasiyokuwa ya kimataifa, wasomi na vyama vya wakulima duniani.
    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu,
    DAR ES SALAAM.
    03 Mei, 2011
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kawaida yake ****** ni hiyo kufanya mambo ambayo hayako kwenye ratiba zake. Na anapokuwa nje ya nchi ndio utalii huo maana siku nyingi hajatoka nilidhani nae kajivua gamba kumbe hata akijivua gamba anabaki yuleyule si mwingine
     
  4. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Jamaa kwetu ni kama Paka aliyesimika mikucha yake mgongoni, tutalia sana, tujuta sana,
    tutalalamika sana lakini hatobabadirika ng'o
     
  5. b

    billz Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kuna ubaya gani jamani mna mnakua sasa hata hamna hoja mnakua mnapinga tu vitu hovyo,yule ni binadamu hakuna ubaya wowote kama aliona kapata hata dakika 5 asiende kujulia hali watu basi kazi,iko siku hata akienda kumcheki mzazi wake mtasema,dah kuongoza nchi za kiafrika!!!!!!!
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,482
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwani Mandela na mke wake Graca wameachana siku hizi? Kwa nini msiseme JK alienda kumjulia hali Mzee Mandela? Na kumjulia hali mtu hasa mzee na mtu wa heshima kama Mandela ni kosa? Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwanzisha Thread inaelekea ulikuwa na haraka sana!

     
  8. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wakuu wengne huwa wanachepuka kwenda kumsalimia mama Maria Nyerere bila kuwepo kwenye ratiba?
     
Loading...