Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk hapa ndipo ulipotamani kutufikisha tafakari kwa kina na fanya maamuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rumishaeli, Sep 4, 2012.

  1. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna wakati JK alikua anaulizwa maswali na waandishi wa habari, moja ya swali aliloulizwa ni kwamba anataka watanzania wamkumbuke kwa lipi atakapomaliza muhula wake.

    Naye bila kufikiri kwa kina alitoa jibu rahisi tu na kusema naomba kunukuu '' nataka watanzania wanikumbuke kuwa nimewatoa sehemu flani na nimewafikisha hapa''

    Sasa mimi naamini kuwa huyu JK aliupata uongozi kwa njia isiyo halali na labda alimwaga damu wakati anautafuta uongozi.
    Kwani kila anaetambua ni kuwa mamlaka iliyopata madaraka kwa kumwaga damu dhahiri utaendelea kumwaga damu,tumeona Arusha, morogoro, na sasa mbeya huku wakitumia polisi kupata damu ya kulisha mizimu ya CCM.

    kwahiyo anatutoa kwenye amani anatupeleka kwenye vita kwa kutumia polisi nao polisi bila kuelewa hili wanaenda kama nyumbu.

    UCHUMI
    Katutoa kwenye uchumi mzuri hadi uchumi legelege.

    Maoni yangu
    Fanya maamuzi magumu kama pacha mwenzako EL ili uwe na amani kwa kipindi cha uhai wako bila hivi damu ulioimwaga itamaliza kizazi chako hadi kizazi cha tatu. :amen:
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tumefika hapa kwa udhaifu na madhaifu ya Baba mwanaasha! Riz 1 ongea na dhaifu mwambie Iringa kimenuka.
     
  3. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,312
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Mtu anaye tafuta kuingia Ikulu kwa kuchafua wenzie kwa kalam, mtu huyo huyo atalinda na kunyoosha mstari kwa risasi, mwogopeni, By Fedrick W. Sumaye, 2005.
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    do you think sumaye deserved? generally this is poor thread and everything overhere.
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mpumbavu dhaifu............we hate you
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye nyekundu ni kuwa wale walinzi wasioonekana alorithishwa na Shekh Yahya chakula chao ni damu ya binadamu, kwa hiyo tutegemee damu nyingi kumwagika kabla ya huyu mtu hajondoka pale magogoni.
     
  7. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Laiti baba mwanaasha angetafakari ujumbe huu, "IKULU NI MZIGO, SI MAHALI PA KUKIMBILIA. NJAA IKITOKEA NI WEWE, MAFURIKO NI WEWE, UMASIKINI NI WEWE, MATATIZO YOOOTE YANAKUANGALIA WEWE" asingeingia kichwa kichwa. Lakini midhali kalikoroga mwache alinywe.
     
Loading...