Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK azua mtafaruku kwenye daladala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 9, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asubuhi ya leo nilikuwa kwenye daladala nikitokea Kinondon nikielekea Ilala,ndani ya daladala ile dereva alifungulia TBC Fm mjadala uliokuwepo ni wa watu kupiga simu na kuchangia suala la uhaba wa mafuta, wengi walitoa ushauri kuwa wauzaji wafungiwe leseni,,,,,,kwa kuwa kipindi kilikuwa ukingon kikaisha, mara mtangazaj akacheza hotuba ya Nyerere ambapo nyerere alikuwa akikemea juu ya masuala ya rushwa na jinsi wafanyabiashara wanavyokwepa kodi na the way wanavyoiweka serikal viganjani.

    Abiria wote walinyamaza,,,,,punde mtangazaj akacheza hotuba ya RAIS KIKWETE, ntajitahid kumnukuu"Tangu mwaka 2001 mpaka sasa Tanzania ni miongon mwa nchi 20 ambazo uchumi wake unakua kwa Kasi", miguno ikaanza na vicheko, akatokea jamaa mmoja ambae alikaa na mwanajesh aliyekuwa akitabasamu tu,"HUYU ANATUZINGUA".

    Yule jamaa aliongea huku amekunja sura, mara hotuba ya JK ikaendelea namnukuu"Watu huwa hawataki kujikubali, sasa kama hujikubali itakuwaje??"

    Kilichofuata hapo tena si kuisikiliza hotuba bali ni zogo kwenye daladala, kila mtu akiibeza ile hotuba, yule mwanajesh nilimsikia akisema"HUYO NDIO KIKWETE BWANA".

    Nikabaki najiuliza mbona hotuba ya Nyerere hawakuikejeli? Maana Nyerere alisema "SERIKALI CORRUPT HUWA INAWAOGOPA WAFANYABIASHARA, SERIKALI CORRUPT HUWA HAIKUSANYI KODI BALI HUWAONEA WAFANYABIASHARA WADOGO WADOGO, WALE WAKUBWA INAWAACHA NA HATA IKIWAAMBIA WANASEMA AH ATATUFANYA NINI HUYU?"

    Haya alosema mzee Nyerere ndio yanayotokea leo kuhusu mafuta yanaendana na hiki kipande cha hotuba.
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Hatuna Raisi tuna Mtaliii tu.
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    vasco
    Da
    Gama II
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kasi ya maendeleo inayoonekana na kina Shimbo peke yao sidhani kama nchi tunafaidika na chochote ni siasa za uongo na tarakimu ya uchumi zilizfochakachuliwa, ni maendeleo gani yanayozungumziwa bila watu?
     
  5. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hivi watanzania tunangoja nini? Hv hatuoni mifano ya nchi za Africa ambao wameamua kujitoa kwa ajili ya vizazi vyao vya baadae? Huyu jamaa (JK) si tulimweka wenyewe?

    Sasa unadhani wa kumtoa? Ni sisi wenyewe....tuingieni mtaani jamani, tunaweka kambi pale magogoni siku 2 tu anaachia ngazi. Au mnataka mpaka mambo yawe mazito zaidi ndo mshtuke? Huyu mkwele amesha shndwa kuendesha hii nch tusingoje hyo miaka 4 ijayo ni mingi sana wakuu.

    Kama kweli tunataka mabadiliko basi tunabid tudai na sio kuchekeana wana jamii....mi nashaur kuwa tuendelee kupeana habari ya maandamano kupinga utawala wa huyu jamaa ili j3 wiki ijayo tuingie barabarani. Au mnadhani kwa kupiga domo tv hapa jf ndo matatizo yetu yatakwisha? We need to fight....lets rise up people.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    "jk ni janga la kitaifa ambalo linaitesa nchi"
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Rair rahisi,aliyepata urais kirahisi,na aliyechokwa na watu kirahisi!
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie natamani WTZ tuingie street kwa inshu hii ili wajue kama tumewachoka, Hapa walipogusa pabaya.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi ana elimu gani? maana kwa situation ilivyo na anavyoongoza nchi ingekuwa amesoma hata std II angeshajiuzulu
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kila mtanzania mwenye akili timamu na asiyenufaika na ufisadi wa serikali hii ana hasira na huyu mtawala mbovu. Wengine tulionya mapema kuhusu kumuachia mtu huyu aendelee kwa miaka mitano mingine baada ya kuonyesha wazi kwamba hafai. Ni mbabaishaji asiyejua alikwenda Ikulu kufanya nini.
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mi nasikitikia kura yangu kiukweli roho inaniuma kumpa kura raisi wa aina ya kikwete. Hivi hajui nchi anavyoingiza nchi porini?
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana Mkuu Bajabiri kwa habari hii. Kuna watu huandika hapa kwamba Kikwete ni bora kuliko Mwalimu katika utendaji. Huu ni ushahidi mwingine wa kuonyesha jinsi Kikwete alivyo bomu tena la hali ya juu katika uongozi.
     
  13. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na bado mtajuta sana.....
     
  14. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    na ukom..e kwa kumpa kura yako. Ona sasa tunavyoteseka kwa maisha magumu.
     
  15. k

    kamasho.je Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hana elimu ya maana... digrii yake almost adisco... na docrorial ya kuzawadiwa alipewa na chuo gani sijui..
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna usemi niliusoma hapa JF unasema nchi nyingine wana Rais Tanzania tuna ****** sasa ndo naamini huu usemi
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ninyi ndo mnafaa kuuuwawa!
     
  18. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukran mkuu kwa mada hii. Licha ya michango mingi kuonyesha kukerwa na kukatishwa tamaa na jinsi viongozi walivyotuacha. Mie nitajikita kwa kwenye upana wa tatizo. Kwa sasa kuna malumbano yanaendelea baina ya Meya Masaburi na wabunge wawili (Mtemvu na Zungu).

    Nionavyo ni kuwa kweli tupo kwenye msiba na maafa makubwa, hasa kwa malumbano yanayoashiria hakuna wa kuwachukulia hatua japo kila mmoja inaonyesha anashiriki katika kuibomoa nchi hii.

    Walikuwa wapi siku zote wasitoe kero zao mpaka leo wamekatana ndio wajito kimasomaso kwenye media kutiana vitisho. Sioni mwenye nafuu na lililobaki ni moja tu, "Kuwakataa". Tuendelee kuwasiliana mpaka siku ifike ya kufikisha ujumbe
     
  19. m

    mtanzania poli Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mda umefika watanzania tuingie street na kumtoa mkwele as nchi imemshinda na ufisadi ndio unaongza...wadanganyika tuamke tuingie street and push the guy out..
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Mrangi wewe sijui wa goima, masange, haubi, chandama, au jangalo. By the way pointi yako nyuri lkn sio mahala pake its better ukaanzsha thread yako.
     
Loading...