Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk atumia katiba kukataza mikutano ya chadema

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by niweze, Dec 1, 2010.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM Inatumia Katiba Tena Kuweka Maamuzi ya Kisiasa. Chadema Hawana Haki ya Kufanya Mikusanyiko Ila CCM Wanahaki ya Kuhutubia Bungeni na Kokote Inchini. Wananchi Hii Inazidi Kudhihirisha Njia Inchi Yetu Inazidi Kudidimia. CCM Wanataka Wananchi Tukae Kimya ili Waendelee Kutukandamiza na Wao Kula Pesa za Walipa Kodi. Katiba Peke Yake Ndio Ingezuia Vitendo na Madaraka ya CCM au Chama Chochote Kile. Leo Hii Demokrasia ya Tanzania Inatendeka Jinsi CCM Wanavyojisikia. Hivi Tuna-Dikteta au King TZ? This Dangerous Dooo... CUF Kweli Mnajiunga na CCM Wakati Wananchi Wamepiga Kura Kukikataa Hiki Chama?

    "Katiba ya CCM Haiendani na Mfumo wa Demokrasia ya Mtanzania Leo na Kuendela Mbele"
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ndio maana tunahitaji katiba mpya isiyo weza kubeba wachache na kuacha wengi,na mchakato huu wa katiba ikiwezekana uanze sasa na tusisubiri viongozi walioko madarakani kufanya hilo kwani tunajuwa hawawezi
    hima watanzania umefika wakati sasa wa kupigania haki zetu kikatiba,moja wapo ni kuanza mapema mchakato wa katiba mpya

    mapinduziiii daimaaaaaaa
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hawasikii hawa dawa ni moja tu tutoane utumbo kwanza ndo watajua watu wako serious na issues hizi..mijitu inakuwa mibishi kama nini bana
     
Loading...