Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atakuwa Same-Kilimanjaro, wapare muombeni maji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBUFYA, Oct 27, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ujio wa mweshimiwa Rais wa jamuhuri wa Tanzania wilayani same ni furaha kwangu, kwani wenyeji wa huku tutapata fursa ya kumuelezea matatizo yetu ikiwepo shida ya maji,,,, kwani mbunge wetu Matayo yuko bize sana na Uwaziri..... wapare na wanasame jitokezeni na kero zenu!?
    NAPITA
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    atajumlisha kwenye fungu la ahadi zake
     
  3. k

    kisuku Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimsingi hawezi kuwasaidia lolote anamiaka saba sasa haja wasaidia 2..anaweza kuwapa maji ni mungu na siyo J.k
     
  4. k

    kisuku Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh kwani kazi ya mbunge ni nn.hadi mkamweleze j.k.hata yeye hata weza kuwaletea hayo maji.
     
  5. c

    chakochetu Senior Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je? atafika jimbo la Anna Killango,kwani naye ni mpare.Nahisi anakuja kuwapoza wapare walio nyuma ya Anna Killango wasije hamia upinzani,kwani kila uchaguzi CCM huwa kunakuwa na mpasuko.
    Kwa vile Anna Killango hajaongea chochote mpaka sasa kuhusu kushindwa kwake uchaguzi wa jumuia ya wanawake pale Dodoma,Presida hajui Killango ana mpango gani baada ya matokeo ya dodoma.!!!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yaani bado mpaka leo hujajua jamaa ni msanii? mtaendelea kuwa masikini maisha yenu yooote kwa kumkumbatia huyo jamaa na chama chake cha mafisadi
     
  7. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huko ndiko anako elekea,,, anaenda zindua kiwanda cha tangawizi.
     
  8. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nimeishi Same Miaka sita mpaka sasa shida ya maji haijakwisha, ccm inatumia ujinga wao kama mtaji wa kisiasa na kuendelea kuwatawala na kuwa ngome yao, huku ikishindwa kuwatatulia shida ya maji ambayo ndio tatizo kubwa linaloikabili wilaya hiyo.
    wakati wa kampeni ccm inawapa wanchi pilau na soda halafu inawaomba kura, na wapare walivyoimiss nyama maana wamezoea kula ugali na picha ya samaki, kesho yake kura zote kwa ccm.

    Kamwe kikwete hatoweza kuwasaidia chochote zaidi ya kutoa ahadi tu kama kawaida yake.

    Hii wilaya inahitaji M4C ije kuwakomboa kifikra kwa kuwaelimisha juu ya umuhimu wa kuleta mabadiliko ya kweli katika taifa hili.
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tangulia Kikwete ukale makande na wapare. Nenda wakukirimie macho badala ya kuogopa utawafilisi. Nenda ukaonje adha yao na ubahili wao. Nenda Kikwete uone upuuzi wa akina Maghembe. Tangulia ukaone hata kwa Said Mwema kivyele chako nenda nenda nenda tangulia nenda mwana kwenda nenda nenda nenda.
     
  10. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...wapare tarajieni ahadi nyingine nyingi kutoka kwa mgeni wenu mweheshiwa saaana mr dhaifu..."1.serekali sikivu ya CCM itawajengea uwanja wa ndege mkubwa wa kimatifa na wakisasa kusuni mwa jangwa la sahara,2.nitawaleteni meli kubwa ya kisasa kama Taitaniki,3.barabara za juu kwa juu kutoka Moshi,Arusha mpaka Same,4.kabla sijaondaka madarakani nitaufanya mji wa Same uwe kama Dubai"...
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ameamua kunfuata Anna Kilango ampooze kidogo kwa machungu ya uchaguzi wa UWT na yaliyojilia kwamba asife moyo.
     
  12. josefast

    josefast JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ahad za maji same hazitekelezek miaka nenda rudi tokea tukiwa msingi hadi leo tuko makazin ahad ni zilezile
     
  13. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu usitie kejeli.kuna kazi inafanyika chini kwa chini na naamini wameamua kuikwepa publicity mpaka karibu na uchaguzi. Katika kijiji cha Mwembe ambapo kuna shida kubwa ya maji tayari mradi unaofadhiliwa na WB umeshaanza. Ukienda wilaya kama Handeni barabara ya lami Mkata mpaka Chanika tayari.Barabara ya kutoka Chanika mpaka Korogwe itamalizika kabla ya 2014. Vijiji ambavyo vimepata umeme ni zaidi ya kumi katika miaka hii mitatu. Kwa ufupi ni kuwa kuna kazi inafanyika na uwezekano mkubwa ni kuwa CHANGAMOTO za upinzani zimesaidia sana na pia hofu ya kuwa kuondolewa madarakani inafanya kazi.
     
  14. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vile viwanda vya uongo vya akina Mulugo alishazindua vyote?
     
  15. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haswa!!! Uko sahihi.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wapare mpooooooo?
     
  17. s

    sony wega JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thimanyaaaa ombe harkaaaaaaa
     
  18. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajumlishe katika ahadi zake mara ngapi?! Kwenye uchaguzi uliopita aliahidi na utekelezaji hakuna hata dalili!! Anyway, mnaweza kuendelea kutwanga maji kwenye kinu!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,218
    Likes Received: 5,780
    Trophy Points: 280
    haya inyawi
     
  20. j

    jruru80 Senior Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamuombe maji kwani yeye hajui hawana maji. mbona mnataka kumdhalilisha rais wetu
     
Loading...