Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atabiriwa magumu 2008

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zee la shamba, Dec 16, 2007.

  1. Zee la shamba

    Zee la shamba Member

    #1
    Dec 16, 2007
    Joined: Oct 17, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na Mwandishi Wetu

    Source: Tanzania Daima
     
  2. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2007
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magumu ameshataaribiwa na yanatabirika:
    "Jukumu lake limekuwa kusimamia milolongo ya miradi..."

    Bila hili, (kusimamia milolongo ya miradi) kura itakuwa ngumu sio kwake yeye tu, bali kwa CCM.

    "...badala ya kuangalia tatizo kuu linalokwamisha maendeleo ambalo ni ukosefu wa ari ambayo ni muhimu katika kuwezesha utatuzi wa matatizo mengi yanayoikabili nchi,"

    Hii ari inakufa kwa sababu tu ya milolongo-Sioni vinginevyo!

    Pamoja na yote, miaka miwili hiyo ya JK ilikuwa haitabiriki wakati akitafuta kura...sasa yapo uwani pamoja na uwalakini. Bado ana miaka nane inayanayoweza kutabiriwa pamoja na 2008! Magumu aliyakuta na atayaacha. Ari mpya na kasi Mpya-kwa kasi mpya ndio inafaa kwa sasa, au?
     
  3. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ngoja na UN, IMF and World Bank waje na report zao, you will be surprise. Maana watasema Tanzania is number one of emerging market and other non sense that they always talks about Tanzania.
     
  4. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hawa hawa Economist walikuwa wanamfagilia JK utafikiri walilipwa wakati wa kampeni, na hata juzijuzi tu hapa waliandika a disgusting article how hard the prez anafanya kazi na kusafiri mikoani akiconcentrate kuonana na wananchi kila kukicha, na anapata thousands of sms katika simu yake na anaifanyia kazi!
    Naona mambo yamekuwa mabaya kiasi kwamba wanashindwa kuuchuna sasa inabidi waweke vitu hadharani!
     
  5. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ikiwa Mpaka The Economist wanaanza kumsagia muungwana hali mbaya.Halafu wameweka mambo kidiplomasia sana, ukweli ni mbaya maradufu.
     
  6. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2008
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je bado ana magumu? Inavyoonekana sasa anajibu mapigo tena ya nguvu ila sasa hivi anafanya na mizenguo:D
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145

    Susuviri,
    Afadhali wewe umesema. Na mimi niliiona hiyo makala nikadhani imeandikwa na Sinclair, yule baradhuli anayetuibia dhahabu zetu. Sasa sijui hawa Economist wameona kitu gani ambacho hawakukiona wakati ule.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Jasusi umenimaliza na comments zako .
     
Loading...