Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK atabiria wapinzani kushika dola!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Sep 21, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Rais Kikwete jana akizindua ujenzi wa daraja la Kigamboni aliwataka wapinzani wajifunze utamaduni wa kusifu yale mazuri yaliyofanywa na serikali ya CCM ili nao wakipata madaraka wafanye mara tatu maana ni lazima wataendeleza pale alipoishia yeye.

    Naye Waziri wa ujenzi Dr. Magufuli akikubaliana na utabiri huo wa Rais alisema kuwa wanataka uzinduzi ufanywe na Rais Kikwete ili Rais mwingine ajaye asije kujivunia mafanikio hayo awe ametoka CCM au upinzani kwani fedha za ujenzi zimetafutwa na serikali ya awamu ya nne.

    Wana JF je tunaweza kubashiri kuwa sasa serikali ya CCM imekubali yaishe? TAFAKARI!
     
  2. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Acha longolongo wewe!!! Hajasema hivyo, hayo umeongezea wewe tu.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Utabiri? Hapana. kwa kauli hizo sidhani kama yafaa kuita ni utabiri.
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    utawala wa dola la nchi hii si mali ya CCM peke yao. iko siku na wao watatoka na wataingiza wale wanaoitwa wapinzani kwa sasa. so kwa mwenye hekima hili wala halimsumbui. ni mwenye upungufu wa hekima pekee ndiye awezae kuwaza kuwa CCM itatawala milele!!! hilo kwa ufupi halipo na hakuna chama cha kisiasa kitakachotawala milele!
     
  5. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He is trying to read between the lines and came up with that logical argument.By the way, hzo ndio politics yote yawezekana.
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Aisee!! Sijui mnaongea nini nyie,hivi nikisema kuwa kesho mchana kutakuwa na mwangaza utanipa hadhi ya mtabiri??nipo hapa ofisini kwangu natabiri kuwa mwisho wa mwezi huu ntapata mshahara!!mwisho»Jk ameona,si kuwa ametabiri,kwikwikwikwikwiiiii.
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ni mtazamo wako!
     
  8. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Zamani wakiwa katika majukwaa ya siasa walikuwa wakitamba kuwa CCM ina hakika ya kuendelea kutawala kwa zaidi ya miaka 50 ijayo! Kwa sasa confidence hiyo hawanayo tena!
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Naona kama amekubali yaishe!
     
  10. S

    STIDE JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa timu yake ya Nape, Mwiguru na Lusinde, hata mimi ningeweza kutabiri!!
     
  11. N

    NAMI Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuliko JK ampe Nchi Lowasa, heri amkabidhi nchi zito. Anamkubali zaidi zito siyo Dr Slaa.
     
  12. m

    melita calist Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulaji hauachwi hiv iv...
     
  13. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo siyo utabiri isipokuwa ametumia kanuni inayosema, "Ishara ya mvua ni mawingu." kwa hapa Tz ishara ya kuondoka madarakani kwa CCM si mawingu tena bali mawe ya barafu yameanza kudondoka (mauwaji-Arusha, Singida, Mwanza, Igunga, Iringa, Mwaandishi wa habari, .... ). Na pia mwanzo wa ngoma ni lele, na lele imeshaanza, what then ....?
     
  14. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upinzani kuchukua dola hakuhitaji utabiri wa JK na serikali yake na kama upinzani watasubiri huo utabiri watasubiri milele.
    Wapinzani wanatakiwa kukaza buti ni kuindoka serikali ya CCM 2015 bila kujali kama JK alitabiri au hakutabiri....
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Zitto Zitto Zitto hamchoki? hebu muwe mnaongea na mengine
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wapinzani bwana kwa kujikanyaga hamjambo, Na mtachonga sana wakati JK yeye kazi kwanza majungu no.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe hapo kimekuuma nini? ina maana huwamini kuwa ZITTO ni zaidi ya SLAA?
     
  18. INGENJA

    INGENJA JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 3,270
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    Tanzania itaendele kuwa chini ya utawala wa raisi kutoka upande wa CCM uchaguzi ujao wa 2015..kwani kuna watu amboa katika chama chao ni competitive kwa wapinzani na wanamvuto kwa jamii,aliyo sema JK nimawazo yake kama nguli wa siasa Afrika kwakuwa anajua Tanzania si yake peke yake wala ya CCM,kwani hata wakati wa chama kimoja Kinatawala ulikuwepo upinzani ndani yake..!!
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha propaganda wewe na haya mambo ya Zitto yamechuja siku hizi na yeye hana jipya kama enzi za Buzwagi na hauwezi ukamshindanisha na yeyote ndani ya CDM yupo Down siku hizi
     
  20. A

    Ame JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,744
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Anajua anachokizungumza maana katika watu wenye ufahamu wa mambo ya ndani nchini kwetu na most informed person ni yeye....Anajua kwa 90% mpaka sasa CDM inachukua nchi na kwakua si mpenda mabavu anawaandaa wenzake ma-conservatives wakubali tu yaishe asije ishia kwenda the Hague na kuishi miserable life katika uzee wake....

    Mheshimiwa Rais Taifa hili litakukumbuka kama utakubali kufanya smooth transition usije ruhusu wenye uchu wa madaraka wakakuchuza na mwisho laana kukuangukia ww wakati wao wakiwa wana starehe na familia zao...
     
Loading...