Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK amteua Prof. Idriss Bilali Mshoro kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya wakurugenzi ya TIRDO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Apr 20, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Salaam wanajamvi,
    Habari za uhakika zinasema kuwa Rais Kikwete amemteua Prof. Idrissa Bilali Mshoro kuwa Mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi ya Shirika la Utafiti na maendeleo ya viwanda (TIRDO). Uteuzi huo umeanza tangu tarehe 01.04.2011 na utadumu kwa muda wa miaka mitatu.

    Kabla ya hapo Prof. Mshoro alikuwa Makamu mkuu wa chuo cha Ardhi, uteuzi ambao pia ulifanywa na JK mwaka 2007.

    Nawakilisha.
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida, ...
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Upande ule ule wa JK
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hongereni waislam
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaman tuacheni kuleta udini bwana.
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwaka huu tutakoma
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu thibitisha udini uko wapi? Mi nimeleta taarifa tu, sasa ya udini yamefikaje?
     
  8. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wa kiislam Tanzania wanahitaji kuthaminiwa na kuona matunda ya miaka 50 ya uhuru wa nchi yao.

    Napendeka wanafunzi wote wa vyuo (waislam na wakristu) wafanye maandamano nchi nzima ya kumpongeza Mh Rais Dr JK kwa uteuzi huu.
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    gud for him? ardhi wana walimu wa kutosha?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tafakari chukua hatua....
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Udini huu utawafikisha pabaya. Ningependa kuuliza Je Prof Idrissa Mshoro hafai kuwa chairman wa TIRDO kwa taaluma yake au dini yake?

    Nakupongeza Prof
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaifahamu dini yake?
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ukiitwa Idrisa ni Muislam?

    Kati ya wewe unaelalamika na mh rais nani mdini? jiangalie mwenyewe

    Nyani haoni...
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Upande upi?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mngejua yanayotokea kwenye level ya utendaji ndio mngekoma, teuzi ni hizohizo
     
  16. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Akichaguliwa udini acpo chaguliwa hawajasoma wana elimu ya madrasa ndugu zetu hapa hatushindani kula ng****e hapa tunataka m2 anayefaa je huyu hafai
     
  17. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JF kufilia mbali. Inajadiliwa dini na si hoja! Hebu wekeni na bodi memba tuwaone. Ndio maana watu wanaamini JF imekuwa kijiwe cha chuki na majungu.
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama hiyo ndiyo sababu ya kutaka Slaa awe rais wako basi ndugu yangu umepotea!
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JF kazi tunayo kuondoa fikra za udini miongoni mwetu
     
  20. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema bwana! Yaani nchi hii mnataka iongozwe na wakristo tuu? Mbona hapa ofisni kwangu wakristo ni 95%? Waislamu wakilalamika; mnasema hawakusoma! Wakisoma wakipewa madaraka --oooh udini!

    Haya ngoja Rais awe Padri Slaa mfurahi!
     
Loading...