Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK amteua Dkt Chrisant Mzindakaya kuwa Mwenyekiti Bodi ya NDC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kivumah, Jul 20, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Dkt Chrisant Mzindakaya

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Dkt Chrisant Mzindakaya kuwa Mwenyekiti mpya wa Bodi ya Wakurugenzi ya Shirika la Maendeleo ya Taifa- NDC.

    Taaifa iliyotolewa leo kwa Idara ya Habari na Wizara ya Viwanda na Biashara na kuwainiwa na Katibu wake Mkuu Bi Joyce Mapunjo, imesema kuwa uteuzi huo umeanza tangu Julai 8,2011.

    Katika hatua nyingine, Waziri wa Viwanda na Biashara Dkt Cyril Chami kwa upande wake amewateua wajumbe wengine tia wa Bodi hiyo.

    Wajumbe walioteuliwa ni Prof Idris Kikula ambaye ni Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dodoma, Prof. Makenya Maboko (Naibu Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam) na Prof. Ntengua Mdoe (Mhadhiri Mwandamizi, chuo Kikuu cha kilimo cha Sokoine).

    Wajumbe wengine walioteuliwa katika bodi hiyo ni Dkt Marcelina Chijoriga, mhadhiri mwandamizi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Bwana Gabriel Masenga (Mkemia wa kampuni ya Far Chemical and Traveling Agency), Prof Abdulkarim Mruma (Giorogical Survey of Tanzania) na Bi Sondo (Wakili wa Mahakama ya Rufaa ya Tanzania).

    Wengine ni Bi Eline Sikazwe (Mkurugenzi wa MAendeleo ya Viwanda, Wizara ya Viwanda na Biashara pamoja na Bwana Gideo Nassari ambaye ni Mkurugenzi wa NDC.

    Kwa mujibu wa taarifa hiyo, utendi huo utadumu kwa mudA wa miaka mitatu.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Recycling from the Recycle bin!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    hao wajumbe mawazo yao ni POSHO tuu,hawana mawazo mapya ya kuteta tija ktk taifa letu
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Hivi hakuna watu wapya? Ni lazima wale wale tu wa 47? Tubadilike jamani mpaka vijana wazeeke?
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa nimemsikia tangu sijazaliwa.

    NSSF yake nani ataila?
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hii siyo bodi mpya maana kabla ya uteuzi huu Dr, Mzindakaya ndiye aliyekuwa mwenyekiti. Tunapozungumzia shirika la Taifa la maendeleo ningetegema kuona watu wenye mawazo ya ujasiriamali kama Mengi, Bakhresa nk. Kujaza watu wa "theory" kutaleta tija yeyote?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hakuna vijana wenye mawazo mapya??
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Haya babarichmoja anatafuta watu wakumzindika.
     
  9. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ina maana hakuna watanzania wanoweza kuweka mawazo yao kwenye hizo bodi mpaka hao tu wenye majukumu nyeti tayari?
    kurundikia watumishi mavyeo ni tatizo na ndio maana bodi hazina mashiko maana wako busy sana hao watu kufanya hata utafiti mdogo zidi ya maamuzi au mijadala ya vikao
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hoja ya urafiki katika uteuzi

    Mh. Maziri wa Viwanda na Biashare, Dr C.Chami, alikuwa mkufunzi pale UDSM, kwa hiyo alifanya kazina wafuatao

    1. Prof Idris Kikula ,
    2. Prof. Makenya Maboko (Naibu Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam)
    3. Prof. Ntengua Mdoe (Mhadhiri Mwandamizi, chuo Kikuu cha kilimo cha Sokoine),
    4. Dkt Marcelina Chijoriga, mhadhiri mwandamizi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,
    5. Prof Abdulkarim Mruma (Giorogical Survey of Tanzania) -nadhani nae alikuwa mkufunzi pia kabla ya kwenda GST
     
  11. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    nilijua tu kunakitu hapa hawa maprof wote kwenye bodi moja wanakwenda kufanya nini?
    hali wanamajukumu kibao, kumbe ni kujuana ndiko kumetawala
    hivi ni kwenye ma professa wana akili ya kiwala kitu kuliko watu wengine ambao sio ma prof au PHD HOLDER?
    mimi siamini hivyo mbona nchi zilizoendelea watengaji wake wakuu sanaa wana degree moja lakini wakina hapa tanzania wanawaingiza hawa PHD holder wetu mjini
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu labda ana kale ka-Uyahaya.......
     
  13. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mkuu umenena bora wangeweka hata shigongo mara mia ya hao nchi imekwisha , wenzetu wanafanya kama ulivyosema hakuna kuangalia elimu wanaangalia experience kwenye mambo kama haya, maana hao hata njia za kukwepa kodi wanazijua so wataleta mawazo jinsi ya kuboresha au kushauri serikali vizuri wako kwenye game
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jk kwa kuteua tu hajambo ila kuteua wachapakazi ndo kazi anavofuatilia kuteua angefuatilia na umeme hivyo hili tatizo lisingelikuwapo
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Big up Mzindakaya, mzee wa Sumbawanga.
     
  16. g

    geophysics JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu baba Dr. yake ni ya nini na kaipata lini.... Baada ya kutoka bungeni au
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah tz hakuna watu wengine zaidi ya hawa wazee?
     
  18. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Zile hela mabilioni alizokopa NDC karudisha huyu? Au ndiyo mambo ya kumchagua ngedere alinde mgomba wa ndizi? Mzee tokea tupo vidudu miaka ya 70 yeye bado yumo tu. Kudadeki! Rukwa kawakilisha ubunge miaka zaidi ya 30 hamna chochote alichofanya zaidi ya kujijengea ranchi kwa hela za kukopa NDC.
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Loh, Hivi NDC ipo mpaka leo?
    Je ina kazi gani siku hizi hususan wakti huu wa soko huria na utandawazi?
     
  20. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    Hivi huyo mzee ni muda upi alienda kusoma, zile shahada za mwanzo anazo kweli?mi na wasiwasi..
     
Loading...