Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK akataa stendi ya muda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peri, Sep 19, 2012.

  1. peri

    peri JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Raisi kikwete kawaagiza mkuu wa mkoa wa dar na menaja wa tanrods mkoa wampe majibu ndani ya wiki moja ni wapi itajengwa stendi mpya baada ya ile ya ubungo kuhamishwa.
    Amekataa wazo lao la kujenga stendi ya muda pale chuo kikuu (udsm) na kuwaambia huko ni kufuja fedha za serekali.
    Jk alikuwa anaweka jiwe la msingi ktk mradi wa mabasi yaendao kasi.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK, hapo sawa!!!!!!!!!!!
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si waipeleke Mabwepande
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri kusikia wataihamishia wapi.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Stendi ya Dar inatakiwa kuwa nyuma ya Mbezi, otherwise ni kuchochea foleni!
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si waiamishie pale manzese darajani
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Mimi niwasaidie kuchagua eneo,

    Naamini Mbezi Luisi ni sahihi kwa sasa kwa sababu, pale kuna njia za kwenda sehemu nyingi( mfano, Goba mpaka mbezi Tanki bovu, Wazo, Luisi hadi Bunju, Luisi/Kinyerezi/Banana/tabata,), pia wakajenga stand nyingine kubwa kabisa pale Kongowe kwenye makutano ya kwenda Kigamboni na Mkuranga ili isaidie watu wa Mtwara/Lindi na Tunduru.

    Naam kwa njia ya Bagamoyo Msata, wakawa na Stand yao kubwa kabisa Mapinga karibu na inapotokea njia itokayo Kibaha.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Siku zote raisi makini, anafanya maamuzi makini. Hongera jakaya.
     
  9. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kufuja pesa ya ..... kama ni yeye kweli ambaye leo kakumbuka pesa ya serikali, basi kumbe iko siku waliokufa watafufuka!
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Makini????!!!!
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huenda kwenye ulaji huu hakuna mtu wake hivyo ameamua kujitoa kimasomaso. Mbona haoni ulaji wa Tanesco, IPTL, Dowans na madudu mengine mengi yenye kila baraka zake? Mbona haoni madudu ya WAMA na uagizaji mafuta nje ambapo kuna mkono wa watu wake wakiongozwa na Rahma Kharoos Kasiga aka Nyumba ndogo ya mkubwa wa inchi? Mambo mengine yanachekesha. Hata hivyo haiko mbaya hizo ndizo sanaa za mkuu mwenyewe. Yeye akifuja pesa ya umma kwa matanuzi ughaibuni si kufuja siyo?
     
  12. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mshkaji kwa mujibu wa maelezo yako, yao.
    nekana umeinvest heavily maeneo hayo.
     
  13. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Dah!! Hili ndo tatizo la kukariri. Wengine wanaongelea issues, we unaongelea watu. Hebu tuache tujadili issues. Ebooo!!"
     
  14. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha, acha kejeli aisee....wakifanya mazuri tuwasifie, wakifanya mabaya tuwakosoe...
     
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naona hata wewe umeniangalia mimi badala ya kuangalia issue. Jaribu kuangalia issue utaona ni wapi umenoa ebo!
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    sasa naamini ipo siku wafu watafufuka..........
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu, mambo huwa yanabadilika.
    Asili ya Binadamu ni kubadilika kadri mazingira yanayo mzunguka yanavyo badilika ili kukabiliana nayo.
    Mabadilko chanya ni mazuri siku zote na yanakubalika.
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    hata mimi hili nimeliona mkuu.....
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kujenga hiyo stand moja tu rais amehoji cost implication!, sasa wewe waja na utitiri wa stand?! Si unachekesha?. Kwa maoni yangu stand kubwa ingejengwa kwenye bonde la jangwani kisha kuwe barabara nyingi za kutoa abiria nje ya mji، hivyo paitwe central bus station, period
     
  20. M

    Malila JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Kwa jiji kubwa kama Dar ni lazima vituo vya huduma viongezwe na kupanuliwa. Ukienda Mbagala rangi 3 kuna terminal pale ya magari ya kusini, hapo hapo kuna terminal ya dala dala, ukienda Mbezi Luisi kuna terminal mpya ya dala dala na ile ya mwanzo imebadirishwa na kuwa sehemu ya kuogesha pick up.

    Jiji la Dar sasa linaongeza inlet nyingine ya tatu, yaani Msata/Bagamoyo/Dar na hii inaongeza usalama na kupunguza msongamano zaidi njia ya Morogoro. Kuongeza Stand kubwa hakuepukiki mkuu. Miji yote ya zamani inahaha kupanua stand, sembuse Dar. Ni suala la wakati tu, na mimi nakuombea afya njema ili uzione hizo stand tatu mkuu.
     
Loading...