Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jipatie asali mbichi: Direct from Sikonge.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bundewe, Jul 28, 2012.

  1. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asali mbichi toka sikonge Tabora inapatikana, pia utapata elimu ya jinsi ya kuitambua asali iliyochakachuliwa, iko kwenye containers za lita 1, lita 5, na lita 20.

    Lita1 - Tshs. 12,000; lita 5 tshs. 60,000; lita 20 tshs. 240,000/- Tafadhali kama uko serious unahitaji ni pm.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    ungeweka simu Mkuu, hiyo Pm kwani kila saa unakuwa humu?
     
  3. m

    macinkus JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TAHADHARI: ASALI INAYO PATIKANA TABORA NA SEHEMU ZINGINE WANAZOLIMA TUMBAKU NI HATARI KWA AFYA. NYUKI HUOKOTEZA NECTA KUTOKA MAUA MBALIMBALI PAMJA NA TUMBAKU. KWA HIYO ASALI IPATIKANAYO INA NICOTINE KIBAO. NDIO MAANA WANJANJA WA MANGHARIBU SIKU HIZ HAWAICHANGAMKII ASALI KUTOKA TABORA. WANANUNUA NTA PEKEE!!!


    macjnkus
     
  4. m

    macinkus JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TAHADHARI: ASALI INAYO PATIKANA TABORA NA SEHEMU ZINGINE WANAZOLIMA TUMBAKU NI HATARI KWA AFYA. NYUKI HUOKOTEZA NECTA KUTOKA MAUA MBALIMBALI PAMJA NA TUMBAKU. KWA HIYO ASALI IPATIKANAYO INA NICOTINE KIBAO. NDIO MAANA WANJANJA WA MANGHARIBU SIKU HIZ HAWAICHANGAMKII ASALI KUTOKA TABORA. WANANUNUA NTA PEKEE!!!


    macinkus
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu, hiyo bei yako ni hatari sana! Ninaye ndugu yangu pale Mibono. Mwezi wa sita mwaka huu ameleta asali kwangu kwa bei ya Tshs 25,000= kwa Lita 5; na lita 20, bei ni 70,000/= ; bei hii inabadirika barika lakini si ktk kiwango hicho cha kwako mkuu!
     
  6. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuu Hii kitu ni ya Ukweli kabisa na SABABU KUU ni uharibifu wa Mazingira ulio pelekea Nyuki kukosa Mimea ya asili hivyo kuchukua hadi maua ya TUMBAKU make Maua ya mimea ya asili hakuna tena yote ilisha katwa na walima Tumbaku

    NA hii asali nasikia kwa sasa JUMUIA YA ULAYA NA MAREKANI WALISHA IPIGA STOP kwa sababu ya kukutwa na SUMU YA NOCOTINI, ila kwa huku Bongo hakuna shida kabisa make sisi afya si ishu kabisa
     
  7. m

    mzee wa busara Senior Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu bei kubwa sana hiyo,Asali ya Tabora hapa tbr mjini bei zake ni hizi Lita 1 ni tsh 4000-5000, lita 5 ni tsh 28,000- 30,000. So cheki hiyo bei yako,cha juu weka kidogo ili nawe upate lkn si hiyo bei ulioiweka.
     
  8. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kweli bei hiyo siokabisa mana hii sio biashara tena ni unyama bei ya kawaida kabisa ni hiyo ya 25,000 kwa 5lita jameni huku ni kukomoana. huwa nikiishiwa asali nyumbani naenda nunua pale kota za shirika la reli baada ya kona ya chai kawaida nilikuwa nanunua lita 1 kwa shilingi 7000 juzi mwanangu alikuwaankohoa sana nikapita nimpate japolita. lakini nilirudi mikono mitupu baada ya kukuta lita 1 inauwza shilingi 20.000 jamani hivi huu ni uzalendo kweli na ahidi kufungua duka la asali hivi karibu na ntauza kw bei ya sikonge ilimradi tu niwakomboe wanyonge mana hatamimi ni mnyamwezi na ninajua umuhim wa asali kwa tiba na nimtumiaji wa asali na najua inapopatikana na gharama zake kwanini tunyonwe na wafanya biashara wenye tamaa hawa si wazalendo inanipa jazbasana halihii kilakukicha ni maumivu kwa mtu wachini looooh mungu atawaona ninyi msio na huruma na maskini

     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Punguza bei!!
     
  10. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna asali mbichi duniani! Acheni uongo na ushamba wa kutojua maana ya asali ya nyuki nyie!!!! Asali mbichi??????? Iliyoiva ikoje! Kuna asali ya nyuki wakali na wadogo (wasiouma) tu!!! Msianze kutupa maasali mabichi yaliotengenezwa kwa makapi (molases?)....
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna asali iliyo iva?
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Jambo usilolijua ni kama usiku wa giza.
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Umeamua umsomee dua kabisa !!!!!!!. Subirini kidogo, nimetundika mizinga yangu Iringa, Mungu akijalia november natoa first product for human consumption. Hii ya Tabora na kule Songea ina nicotine kwa sababu ya Tumbaku.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,978
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    Dah! Asali imechakachuliwa!

     
Loading...