Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kujua jinsia ya computer yako!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SHAROBALO, Jul 6, 2011.

  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hellow JF

    Kama kawaida sijakosea kichwa cha Habari...Computer yako ina Gender yake pia.

    So ni wakati mwingine wa kufahamu kama computer yako ni JIKE au Dume!!!

    If it is a Lady then Treat it with Respect... Mi yangu ni Dume Nimefurahi sana.

    JINSI YA KUGUNDUA.


    Haina haja ya kuchungulia Nyeti zake wala kuwa mtaalamu wa kugonga codes za HTML...

    fanya Hivi

    1) First thing to do is opening the "notepad" section. Well, if you dont know how to find it, just click "Start" -> "All programs" -> "Accessories" -> "notepad

    2) Copy na kupaste hii ndani yake: CreateObject("SAPI.SpVoice").Speak"Hello"

    3)Save the notepad as "Hello.vbs" (please notes that the execution .vbs is important), you could save it anywhere as you like hata kwenye desktop.

    4) Open the file by double clicking the file that you've made. Dont forget to turn on your computer speakers and hear the sound, you'll know the "gender" of your computer by the sound of it

    Halafu tuambie hapa computer yako ina jinsia Gani? usiogope na usisahau kuipa jina computer yako. Hatutatangaza posa. Tupeni majibu ili tujue computer ya mkuu flani na flani ni jike au Dume!!

    have fun cheers!!!
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    hapo step ya tatu yaani badilisha kutoka hellow.txt na iwe helow.vbs

    pia kama unaona process ni ndefu..basi tengeneza new text document, halafu paste ile code, halafu badilisha iwe .vbs badala ya .txt
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahaha u've made my day...nw y the hell wud u wanna knw ur cmptr's gender?!
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du,mpaka nimestuka! Ya kwangu ni MALE Gender,me too i am happy. I am male na my computer ni male.
    Sharobalo unatisha na huo utundu wako!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hii kali,thanx mkuu.
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    It sound like mine is F lol......................
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Yangu nahisi ni shoga, sauti haileweki kike au kiumeni, thanx i have tried with my wife's kaona kaolewa genius.
     
  8. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    unazani shoga eeh basi fresh.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,519
    Likes Received: 9,304
    Trophy Points: 280
    Yangu dume tena sauti inafanana na Gozi langu, nimemsikilizisha kacheka, ananambia nimeshaanza kuwa freak wa JF.

    Tena nimeishaipa jina, Gozi!
     
  10. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah!Hiyo kitu kumbe ni kweli!Kuna kipindi niliona sehem sema sikuijaribu.Zangu zote midume!Bass la ukweli,Helloooo!
     
  11. K

    Ka2pain Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    haka kangu kanaonekana kana utata maana hii sauti ni issue kweli kuitambua,., ila uko mbele mazee
     
  12. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hahahaha daaah yangu SHAROBARO bna kitu kimestua HELLO MEEEN!... :biggrin1:.... duuuh! ndo maan ina pozi kishenz mpaka iwake uibebeleze :biggrin1:
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Script:c:\users\rose\desktop\hello.vbs
    Line:1
    Char:1
    Error:active component cant creat objects "sapi.spvoice"
    Code:800a01ad
    Source:Microsoft vbscript runtime error
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,086
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    ya kwangu nasikia inasema kamata mwizi meeeen..lol
     
  15. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini kwa nini uweke sapi.spvoice code?
     
  16. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ya kwangu jike lakini sauti ni kali ya amri kama ya kijeshi naona ni lt. colonel
     
  17. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh, napita.
     
  18. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    What happens ni kwamba Windows inafungua text-to-speech conveter( program inayobadilisha maneno kuwa sauti) halafu inasoma yale maneno "hello". Ukitaka kuhakikisha, pale kwenye "hello" andika neno lolote la kingereza halafu save kwa jina lolote (ila umalizie na .vbs) kwa mfano Givenality.vbs halafu fungua hilo file. Kama ina jinsia does it mean INAZAA? I'm just joking Sharo. Try it!
     
  19. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mbona yangu in sauti ya mtoto mchanga?
     
  20. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hongera mkuu...uhusiano wenu utakuwa mzuri...sisi wengine tupo vidume kwa vidume sometime itunazinguana full ku stuck!!
     
Loading...