Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya Kujiunga na CCJ kwa njia ya Simu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 12, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Inawezekana unasubiri uone vigogo watoke CCM ndio na wewe ufanye uamuzi na inawezekana unasubiri wengine waanze kuleta mabadiliko ili na wewe udandie mbele ya safari; lakini wengine wangependa kuwa sehemu ya mabadiliko wanayoyataka.. hivyo..

    Ni namna rahisi yakujiunga na CCJ kwa haraka na kwa wepesi... Kwa kutumia simu yako:


    Ingia kwenye "Message"

    Andika neno "Sajili" weka nyota (*)
    Andika Jina lako kamili kisha weka (*)
    Andika Mkoa unaotoka kisha weka (*)
    Andika mtaa unaotoka kisha weka (*)

    Halafu tuma kwenda namba
    15337

    Mara moja utapata namba yako ya kadi, na maelekezo jinsi ya kupata kadi yako..
     

    Attached Files:

  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Walio nje ya nchi wanaweza kujisajili? Na ni wapi watu walio interested wataweza kufahamu zaidi kuhusu CCJ? Kuna tovuti?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wooow...rahisi hivyo?
    Nadhani kuna utaratibu wa kulipia ada ya uanachama..je inakatwa katika SMS hiyo, au inakuja kulipwa separate?..na ni kiasi gani?
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ni mwanzo mzuri huu
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Good start mapambano ndo yanaanza.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    hata walio nje wataweza kujiunga.. lakini kwa ajili ya kupata usajiri wa kudumu wanahitajika wanachama walio ndani ya nchi.. once wakitoa usajili wa kudumu mambo mengi yatakuwa rahisi.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    hadi hivi sasa ada ya kuingilia ni Tsh 500 ambayo inakatwa kwenye sms yako..
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Hadi hivi sasa wanachama wanazidi kutiririka kuanzia South Korea, South Africa,.. muda si mrefu mlioko UK na US mtaweza kuwa wanachama.. this is the movement for change.. Tea Party style!
     
  9. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katiba yao mkuu inaweza kupatikana? Nilisikia waliweka kitu gazetini lakini sikubahatika kukiona
     
  10. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Wewe ni kiongozi ndani ya CCJ? je ni kweli CCJ ni chama mbadala na sio yaleyale ya Mrema type? Nasikia kiongozi mmoja ni kutoka pale Makumbusho ktk kitengo chetu kileee alichokuwa Mzee wa Kiraracha sasa hapo kweli sio mkenge?..inabidi mtu kufikiria kidogo lakini kwa umakini
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Katiba ya muda ipo tayari na nadhani it is somewhere here.. sasa hivi kinachofanyiwa kazi ni katiba ya kudumu.. mfumo na muundo wake hautakuwa kama wa chama chochote nchini kilichopo sasa hivi. Utakuwa ni wa kidemokrasia zaidi, wa ushiriki zaidi na wa ubunifu wa hali ya juu..
     
  12. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Usalama wako je umehifadhiwa wapi?
     
  13. m

    muheza2007 Senior Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa siasa za Afrika chama chenye nafasi ni kile kitakachokuwa na uwezo wa kuwafikia wanyonge kule vijijini. Hata chama kije na ubunifu kiasi gani, lakini kama ubunifu huo hauwafikishi kule kwa wananchi vijijini, watakuwa wanajisumbua bure.

    Hilo ndilo tatizo linaloikumba CHADEMA pia, wanaenda kwenye mji na kuuteka, wanaondoka bila kuacha uongozi wa kuduma. Baada ya wiki wananchi wanarudi kule kule kwa mama yao CCM hata kama ni mlevi maana mama wa kambo kapotea.
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mimi nadhani huu ni mwanzo mzuri; kwa sasa CCJ inabidi ipate usajili wa kudumu, ndo sababu nadhani priority kwa sasa ni kupata permanent status. Na njia ya kujiunga kwa simu is the best kwa muda mfupi uliopo kwa maana ya kuzunguka nchi nzima kupata wanachama ili ku-qualify for permanent registration.

    Hata mtu wa kijijini ataelewa kirahisi kujiunga kwa simu, ndahani ndo sababu kadi watapeleka wao.
     
  15. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Asnate mkuu,

    Nashauri matangazo ya redio na TV kuhamasisha wengi kwenye hili.
    Au kuna tatizo?
     
  16. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja nipekue mkuu ni muhimu kujua wana uelekeo gani
     
  17. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wajamaa Bwana! Tea part style, yaan ni kukopi na kupaste tu bila ya kuchukua maana nzima. jamaa wakisikia kuwa socialist wamekopi style yao hawatakuwa happy!
     
  18. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni mwanzo mzuri kwa CCJ. Ila mi nawashauri wale wapambanaji wenzake na mpendazoe wamuunge mkono yaani wamfate ili wananchi wawe na imani kamili. Maana ni kweli watanzania wamekata tamaa na viongozi waliopo . Pia kama wapambanaji wengine wanashaka maana CCJ imekua ikifanyiwa mizengwe Basi waje CHADEMA yetu. JAMANI LET BE SERIOUS TUNATAKA KUKOMBOA NCHI YETU!
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCJ kazaneni kama hamjapewa usajili wa kudumu bado shikeni bango maana siku zinakwenda zinapita . Ili mueze kushiriki uchaguzi
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Nadhani huu ni mwanzo mzuri kwa CCJ na mabadiliko yataanzia hapa!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...