Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuhack administrator ukiwa kwenye guest account(for xp only)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by IrDA, Oct 15, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wadau najua wengine mnafahamu haka kautundu, ila kwa faida ya wasiokajua.Naomba nielekezwe jinsi ya kulogon kwenye administrator account bila kuwa na password yake.Ni kama ifuatavyo
    1.Fungua C:/windows/system32 ukiwa umelogon kwa kutumia guest account
    2.Copy cmd.exe kisha ipaste kwenye desktop
    3.Rename cmd.exe kwenda sethc.exe
    4.Copy sethc.exe na ipaste kwenye system32 tena.(dialog box itakayotokea click YES)
    5.Sasa logout
    6.Ukishalogout itakuja page ya kuchagua account ya kulogin.Bonyeza SHIFT mara 5 mfululizo
    7.Kitatokea kidialog box cha command prompt.Type (NET USER ADMINISTRATOR rcl) bila mabano
    8.Itatokea THE COMMAND COMPLETED SUCCESFULLY.Exit command prompt na login kwenye administrator account kwa kutumia password (rcl) bila mabano





     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Poa nzuri sana
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa mkuu huyo administrator hatagundua kuwa kuna mtu ana login kwa password yake?mmanake server ina record kila kitu!manake akijua utakua umejiwashia moto!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    amesema xp pekee..
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ikiwa xp ndio hatajua?
     
  6. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani hiyo ndefu sana.
    1.Bonyeza 'Start'
    2. Chagua 'Run'
    3. Andika 'cmd'
    4. Then itatokea dialog box nyeusi (ambayo ndio command prompt).
    6. Andika 'net USER xxxx'. Kwenye USER andika jina la administrator account ( mara nyingi hii huwa inaitwa 'administrator' lakini kuna watu hubadilisha jina na kuipa majina yao).Kwenye xxx andika password unayoitaka.
    7. Logout au restart.
    8. Chagua administrator account halafu andika password uliyoichagua.
    8. Umemaliza.



    ZINGATIA: Njia hii siyo nzuri kwa sababu itabidi ubadilishe password ya admininistrator. Hivyo kama akitaka kulogin password yake ikikataa atagundua kuna mtu kabadilisha and that's not a good hacking leaving traces behind. Njia nzuri ni Keylogging ambapo unaweza kupata password YOYOTE kama faceboook, twitter, myspace, jamiiforums (ndio hata JF), yahoo, gmail, ZOZOTE! Unachohitaji ni uwe na access na computer ya unayetaka password yake.
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Do not do this on a system that you do not own, or have permission to modify. And messing with system files could leave your system in an unstable state, if you chose to continue, you do so at your own risk
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Xp bado zipo sokoni?
    Kama kuna mtu ana 95 ani pm nimpe maujanja!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    duh, hii 95 na 98 niko nazo kwa cd ila sijazitumia kitambo sana wala kuona mtu akizitumia kwa miaka mingi
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    je nikitaka kuhack Passwaord ya Invisobo nifanyeje?
     
  11. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Giffenality;
    Kwenye "USER FAST SWITCHING " mode huwa hapana option ya ku-log in kwa jina la user " administrator". Assuming "administrator account" haijawa re-named, but rather reserved na mwenye machine huwa ana login by the username let's say makanyaga but with administrative rights, hapo itakuwaje? Kumbuka user "GUEST hana uwezo wa kubadilisha "USER FAST SWITCHING" mode
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ukitaka kuhack password yake m PM ....
     
  13. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wamakanyaga;
    The original "sethc.exe" file cannot be over-written after clicking YES!
     
  14. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i get your point. Ndio maana nikasema 'administrator account' nikimaanisha account yenye administrative rights. Besides, ukirestart utaona hiyo account, lets say makanyaga, right? Which means ukitaka kubadilisha unasema net Makanyaga 1234 ambapo 1234 ndio password mpya. Sikusema ufanye user fast switching. Nilisema u logoff au restart. Hii itakupa welcome screen yenye account zote. Ahsante.
     
  15. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda kwenye sehemu ya kutuma ujumbe mfupi kwenye simu yako. Andika neno 'BAN' acha nafasi ikifuatiwa na jina 'Mzalendo80' kisha tuma kwenda namba 666. Utapokea ujumbe mfupi ukiwa na maelekezo.
    Ili kujua umefanikiwa: Utaona jina lako kwenye JF limekatwa na mstari mzuri tu.
     
  16. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ila seriously, ANYBODY can be hacked.
     
  17. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ni kweli...na mojawapo ya njia za kuhack password ya INVISIBLE ndo kama hizo alizopewa hapo juu!..wacha ajaribu...lol!!
     
  18. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Admin wengi hawatumii user name ya administrator.
    Any way, XP inatumika na wanafunzi zaidi. hata kwenye market sidhani kama bado ipo.
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ufisadi mtupu!
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu lakini haikubali, Je unaweza kunipatia Ip Address ya Invisibo?
     
Loading...