Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi wabongo tulivyo na roho mbaya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Sep 4, 2008.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inasemekana kutokana na sie wabongo kuwa na roho za korosho Maulana hatokuwa na haja ya kuweka mlinzi wa kulinda mlango wa motoni,kwa sababu ukitaka kuchomoka tuu,mbongo anakudaka mkono na kukurudisha kundini,si unajua jinsi wabongo tunavyojua kubaniana
     
  2. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli mkuu!!
     
  3. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri tatizo letu kubwa ni umaskini.
    Mtu yeyeto mwenye maisha magumu au aliyepitia maisha magumu , wengi si wote, huwa na roho mbaya.Iwe mtaani,kwenye familia,ukoo,OFISINI MHH.........
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    It is very true babies!
     
  5. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Baba Watatu "waswahili wanasema umegusa jipu".

    Yaana BAADHI ya Wabongo wana roho mbaya sana.

    Ikitokea upo ofisi fulani na wewe ni kijana mdogo ukawa unajitahidi kujitafutia maendeleo binafsi ni shida inaanza kwa kuwa wale uliowakuta ofisini ambao wana zaidi ya miaka 20 kazini hawajaweza kufanya unalolifanya.

    Na baadhi ya ofisi nyingine Bosi ndiye anayetaka awe na elimu kubwa kuliko wengine.

    Yaani: MUNGU ATUSAIDIE WABONGO.
     
Loading...