Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi Nilivyofedheheka: Mtoto wa Waziri fulani akaalikwa chakula...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by trachomatis, Mar 3, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Qouted in 2006....

    Mimi nina umri wa miaka 34.
    Malezi na makuzi yangu yalikuwa ya wazazi ambao kwa sasa wangeitwa "machekibobu". Yaani watu wa kujionyesha kwamba wana fedha,na hawana maisha ya shida..
    Nami nilikua na kuishi maisha hayo.Nilikuwa mtu wa kujikweza sana.

    Mwaka 2000 nilipata kazikwenye ofisi binafsi maeneo ya Vingunguti..(nilimaliza masomo chuo cha biashara).
    Kazi yangu ilikuwa ya kawaida tu,kutumwa hapa na pale,kujaza fomu za hesabu za fedha,na mengine ya aina hiyo.

    Nikiwa hapo kazini,nilikutana na msichana mmoja aliyekuwa anafanya kazi kampuni jirani na yetu. Nilikutana naye kwenye mgahawa maeneo hayohayo nilipoenda kupata mlo wa mchana.

    Kwa kweli nilimpenda ghafla,lakini naye alionekana kunipenda pia! Tulijikuta tukiwa marafiki baada ya kuwa nimemwanza. Ilikuwa kuna kaugumu kumtongoza kwani alikuwa mzuri sana na alikuwa anamiliki gari aina ya RAV 4 ya milango mitayu. Ila alinikubalia kirahisi hadi nikashangaa.

    Katika kujitambulisha,nilijipa ujiko wa ajabu sana! Mimi ni mtu wa Tanga,na baba yangu kidogo anajuana na waziri mmoja mkubwa sana serikalini. Sasa badala ya kusema ukweli kuhusu baba yangu,ambaye kwa maisha yake ya kichekibobu,alikuwa amechalala sana,nilimtaja waziri huyo kama baba.

    Yule binti aliamini,na nyumbani kwao,bila shaka alitangaza amepata ampendaye ambaye baba yake ni mtu fulani. Siku hiyo binti alinialika nyumbani kwao kwa ajili ya chakula cha mchana.Ilikuwa Jumapili.
    Nilijitahi sana kukodi gari la rafiki yangu kwa Tshs 40,000,ili wajue nina gari.

    Unajua kilichotokea?nilipofika nyumbani kwao,nilimkuta mama yake na yule binti. Baba yake alikuwa amefariki zamani. Lakini pia nilimkuta mtu mwingine...! Jaribu kuotea alikuwa nani ................!!!!

    Alikuwa ni baba yangu! Nilibabaika sana na kujiuliza maswali mengi bila majibu. Nilipigwa na butwaa kwa muda,na hata baba pia alishikwa na mshangao. Baada ya kumsalimu mama wa binti,nilimsalimu baba,na kumuuuliza,"uko huku?" baba alisema "nashangaa nawe waijua hii familia.
    "Mama Lewis tulikuwa naye kazini zamani. Siku nyingi sijamtembelea,leo nimeamua kuja kumuona..."

    Yule mama mkwe "mtarajiwa" aliuliza," kwani mnajuana....?"
    Baba akajibu,"huyu ni mwanangu wa kwanza.."
    Halafu palizuka kimya. Yule mama kwa ajili ya kuua soo,akanikaribisha. Lakini ghafla nilimwona yule binti,alikuwa amebadilika,hakuwa na furaha tena.

    Tulikula katika hali ya undavaundava tu. Tulipomaliza kula,sikupoteza muda nikaamua kuaga,kwani nilijua binti na mama yake walikuwa wananisanifu sana. Yaani kutoka mtoto wa mkubwa hadi kuwa mtoto wa mzee aliyecheza na maisha siku za nyuma.

    Mbaya zaidi,baba alikuwa amefika pale kuomba msaada! Niliaga na kumwacha baba akiendelea "kupiga virungu" vyake. Nilikuwa na hakika ya kuwa baba aloambiwa yote kwani aliponitembelea jioni kwangu,aliniambia nimejisanifu sana kujifanya mtoto wa waziri.

    Je una haja ya kujua kama urafiki na binti uliendelea?
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mimi napenda kuongea ukweli sababu naamin ntapata wa size yangu.
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanini ulijikweza? Kwani ungesema mtoto wa Matonya usingependwa? Aaah nakuuliza usingependwa?? Haya tuambie kama urafiki uliendelea.
     
  4. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Unamkana baba???
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Duh kweli ulifedheheka.. Enhe, Ikawaje sasa na huyo dada?
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wengine wanadhani ujiko ni dili... Kumbe kuishi maisha yasiyo yako ni kazi ngumu sana na isiyo na faida!
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Aaah.. Mtalingolo... Yaani unaamini kuna urafiki tena hapo? Dada yule anaonesha alikuwa kajitambua. Yaani thamani yake haipo kwenye maisha ya juu aliyonayo.. Tofauti na mimi niliyemtathimini kwa mali alizonazo. Nilikua kujua kuwa I was wrong.. So nilijifunza mkuu Mtalingolo..
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yaani kwa kweli ilikuwa hivyo..

    Ila hili najua limewahi kutokea kwa wengi tu,kukana baba au mama kwa kuona kama vile hafananii na wewe ulivyo... Unajiona uko baab kubwa kupitiliza...
     
  9. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...imefurahi sana. Yaan mbu ilitafuna mimi kama shamba...
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Unadhani kuna nini tena hapo...

    Nikawa nikimwona natamani ardhi ipasuke nidumbukie ndani!

    Hata ule mgahawa niliuhama!

    Hadi leo nikiona Rav 4 short chassis...aah,nashtuka Amyner!
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mdada mwenyewe asije akawa ni memba wa JF,ikawa noma..

    Atanichana liiive!
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ameumbuka.
    Ndo maana huwa sipendi fiksi za kijinga,
    kazi ya zege,
    demu wa kizee,
    kinywaji gongo.
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha...
    Ah mkuu umeniacha hoi sana...
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    duh story tamu kweli,lakini madem nao wanapenda kupigwa fix,nakumbuka miaka ya nyuma kuna mdada alinitoa hapa dar mpaka kwa mshua wake moshi huku sina sentano mfukoni,bibie akandakisha kilinda mfuko ili tukifika nisiadhirike,kufika korogwe binti ananiambia nitoe unyonge nikifika nijifanye mtu wa bussiness flani kubwa kubwa yaani najiweza kinoma,bac namie nilivyokabidhiwa rungu ndo niliua band maana nilivofika na mzee akanikaribisha na safari lager toka mlangoni bac wee ilipofika mda wa mahojiano nilitomboka nkataja maduka ya spea karibia yote pale msimbazi namiliki,taja na mabiashara kibao dem mwenyewe alikimbia nje kucheka maana nilizidisha.kutoka hapo mzee wa kichaga akanikarimu vizuri saaana mpaka naondoka,sheshe lilikuja alipotia timu dar kutafuta spea za magari yake ilibidi nizuge nimeenda dubai.mara nairobi mradi hamna amani.badae niliachana na huyo binti baada ya kumzalisha mtoto mmoja
    huyo mzee hatujaonana mpaka leo anantafuta japo anione tu maana alikuja jua fix zoote
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ah babu kijana.. Hiyo yako nayo kali... Ila mi naamini wanawake ni watu wa tofauti sana! Hasa wakipenda...

    Anaweza akafanya mambo ya ajabu sana,yote sababu ya kupenda..
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ungemkana mdingi
    afu ukifika home mnayamaliza kiume
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha .... Kongosho bana...
    Mfano dingi mwenyewe akiwa Bishanga itakuwaje..! Pata picha..
     
  18. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah ningekuwa mimi natafuta chupa yangu ya konyagi iko wapi,nipunguze aibu alafu nagangamara mpaka mwisho siondoki.
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ha ha ha.... Vodka bana..

    Ila ni kama vile kanyang'anywa tonge mdomoni..
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    dizaini za akina bishanga wanachunga mabinti tu
    wakiume wanawapa uhuru

     
Loading...