Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi au namna ya kumtambua Binti mdogo aliekwisha anza Jigijigi .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Feb 22, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wana - wa - Bodi Jf,

    Binafsi yangu ninazo kumbukumbu mahsusi , toka kwa Shangazi yangu. Nakumbuka siku 1 mie nikiwa na umri wa kama miaka 16 hivi , tukiwa tumekaa na Shangazi alikuja Binti wa jirani pale kwa Aunt , katumwa aje achume Malimao hapo kwa Aunt.

    Aunt alimruhusu Binti yule achume na alipoondoka nikamuona Aunt anamuangalia sana binti yule kwa nyuma wakati anaondoka.
    Shangazi akaniambia dunia imekwisha !

    Nikamuuliza kwanini Aunt unasema hivyo ? Shangazi akanijibu "si haka kabinti kalikotoka hapa na Malimao ! Kana kila vigezo vya kuonesha kameshaanza mchezo wa Jigijigi"

    Nikamuuliza tena Anti yangu ni vigezo gani hivyo? Niambie Shangazi .
    Shangazi akanieleza kimoja baada ya kingine.

    Mie navijua ! Lakini kabla sijavianika hapa nahitaji nipate michango yenu, na nyie mnamtambuaje binti wa miaka kuanzia 14 - 17 aliekwishauanza mchezo ?

    Naomba kutoa hoja !
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rift valley yake ya nyuma huwa imepanuka kiasi cha nguo kuzama inside
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    ngoja niondoke apa kabla mambo hayajaanza kuja maana ckawii kukatia bakora aka kabinti kangu..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na binti akishaanza kula raw meat hata umuue haachi

     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ukachapie nini ? Na kabinti kameshakua kakubwa ? Mkubwa mwenzio tayari ? Si ajabu ashakutana na bakora kubwa kuliko hiyo utakayomchapia nayo !
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sasa kumbe !
    Kumkataza ni kama kuziba kiraka kwa kitambaa cha Khanga kwenye Jeans !
     
  7. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    1.wezele hupanuka 2.chuchu au titi kuwa kubwa 3.kuwa na aibu 4.kifua kupanda 6.hips kuongeze kwa kasi isiyo kawaida 7.kiuno hushuka 8.smile la mahaba 9.macho hupanuka na ya kimahaba 10. Ubishi na kiburi 11.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    anajiona mkubwa, anakuwa anabagua wa kuwapa shikamoo hata kama wote wanamzidi. utasikia "shikamooni...mambo?."
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Point !
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    All are Points !
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Is't only eneough?
     
  12. K

    Kayombe Lyoba Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie wote hamjui,hapo ni kbur tu na kuona kila kidume kama kidume chake kipya
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ziwa huwa saa sita na nusu(CHUCHU LAPA) badala ya saa sita kamili.
    MAPROSOO.
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anakua na kiburi,anajiona nae mkubwa,huwa anapenda kujipamba hasa akitumwa hata dukan tu,mavazi ya kitoto hataki tena anataka vinguo vya kuexpoz maungo yake,anapenda kukaa na wakubwa na kuckiliza story za kikubwa kwa ujumla anahakikisha anakua ktk hali ambayo kila mtu ajue yy co mtoto tena ameshakua!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hizo zote ni signs za balehe na si kuDo!
     
  16. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    yes that real!
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280

    very true.. Wote hapo juu wanaongele sifa za Balehe na cyo mtoto anayefanya mapenzi
    .. Ok mtoa mada tupe ulizopewa na Shangazi.!
     
  18. j

    jackline JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    napenda kutofautiana na wachangiaji waliotangulia.Suala la binti kuanza kujipodoa au hata kupanuaka hipsi haridhibitishi kwamba binti kashaanza kwani binti wa umri huu ndo anakuwa anaingia utu uzima kwahiyo lazima ataanza kujitofautisha na watoto.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bint kunawiri, kukua wowowo, chuchu sa 6,kuwa na aibu zote ni dalili kuwa sasa amepevuka lakini kabint kujipitishapitisha kwa vijana, kujichekesha chekesha mbele za vijana,dharau na kiburi, kutokupenda kutoa salam ya shkamoo zote ni dalili kuwa keshaanza vitabia vichafu
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ukimtuma dukani anachelewa kurudi haraka.
     
Loading...