Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimwage!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by shee leo, Apr 29, 2012.

  1. s

    shee leo Senior Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fasihi ni sanaa lakini si kila sanaa ni fasihi..NIPENI SABABU TANO
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kila sanaa ni fasihi lakini si kila fasihi ni sanaa.
     
  3. s

    shee leo Senior Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wewe!!hata hujui aina za sanaa?inawezekamaje sanaa ikawa fasihi wakati fasihi ipo ndan ya sanaa?
     
Loading...