Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Mtera limeingiliwa, eti huyu ni Diwani kwenye Jimbo hilo!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matola, Apr 22, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    [h=6][/h][​IMG]Mhe.Abdallah Nundu Ali maarufu kwa jina la "Mobimba" Diwani kupitia tiketi ya Chama Cha Mapinduzi CCM na rafiki wa karibu na Mhe. Livingstone Lusinde.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    My God have mercy on us!
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hakika jimbo limeingiliwa kama ni kweli huyu ni kiongozi wa wananchi.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni kweli tupu huyo bwana ni Diwani kwenye jimbo la Mtera, mimi sifanani na Pasco kuleta habari nusu nusu na za kusadikika.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hizi ni suruali zinazovaliwa na Waarabu Wakurdish wa Iraki kwa watu ambao hawajui mvao huo. Huvaliwa na wanaume wa makamo na wazee. Hawapendi ile kitu kinabana maungo, ila maungo yako free.
     
  6. s

    sambamba Senior Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    co mzma huyu diwan wa magamba.
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Loooh!!!...Nimecheka mpaka nikatapika.
     
  8. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du JF kuna mambo, hivi ni mavazi yake ya kila siku? Kweli wananchi wa mtera ccm ipo damuni hivi hawa ccm ndiyo wanawalisha, mbunge lusinde matusi kama kawa, diwani kama mcheza shoo tena wa zamani enzi za loketo!!!
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kwa style hii..muda si mrefu tutageuzana!!!
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Duh!
    Kamanda wa ukweli!
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ah..mtaniuwa na kicheko,.kama majambazi wanakuwa vhongozi magambani sembuse huyu na lusinde? It show that mtera ni ccm hata kichaa.,anapewa mradi ni gamba
     
  12. V

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha ha ha nimecheka mpaka basi
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duh loh hii kali, huyu jamaa hajawahi kuwa mpiga debe pale stand kuu ya Dodoma nahisi nilisha muona muda mrefu uliopita.
     
  14. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli nina siku kadhaa sijacheka, leo!!! hadi machozi kamili ya mtu mzima. Hii kiboko, asante ndugu yetu maana tumeongeza siku
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hii picha nimeona mara nyingi nikadhani nicomedy.....kumbe ni mtu yupo serious na anajulikana
     
  16. m

    mzee wa wazee Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ufafanuzi wa aliyetuma hii picture kwani namfahamu huyu jamaa anafanya kazi TANESCO-RUFIJI. Sina taarifa za hivi karibuni kama aliacha kazi na kwenda kwenye siasa but as i know him ni mchapa kazi kweli kweli. Hivi vimbwanga huwa anavaa muda wote na utamkuta kwenye mlingoti wa umeme na vimbwanga vyake isipokuwa viatu
    nawasilisha
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kweli inafurahisha sana mkuu
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Unahitaji ufafanuzi gani mkuu tena? jina lake lipo cheo chake ni diwani, sasa unataka mimi nikusaidie nini zaidi? Google madiwani wa jimbo la Mtera.
     
  19. z

    zawadi2007 Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani! Tz ina vituko. Kama huyu ni diwani kweli je, waliomchagua ubongo wao uko vipi? Kimasaburi au?0
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    ndio jimbo la lusinde ?
     
Loading...