Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimama Mwizi wa Simu Avua Nguo Hadharani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jul 10, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 491px; height: 277px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="3" style="padding-left: 10px; padding-top: 5px; width: 491px;">
    </td> </tr> <tr style="background-color: rgb(225, 225, 225); padding-top: 10px;"> <td style="width: 250px; padding-left: 5px; padding-bottom: 5px; padding-top: 5px;" valign="top">
    [​IMG]
    Mwanamama aliyekamatwa akiiba simu alivua nguo zake zote ili kuthibitisha hakuiba simu</td> <td style="padding-left: 10px; width: 316px;" valign="top"> Thursday, July 08, 2010 10:44 PM
    Mama mmoja ambaye ni maarufu kwa wizi wa simu kwenye sherehe mbalimbali alitoa kali ya mwaka alipofumwa akiiba simu kwa kuvua nguo zake zote na kubakia uchi wa mnyama ili kuthibitisha hajaiba simu.</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;"> Mama mmoja ambaye ni miongoni mwa wanawake wanaotafutwa kila siku kwa wizi wa simu kwenye harusi na sherehe mbalimbali, amejikuta katika wakati mgumu baada ya kukamatwa katika ukumbi wa Delux uliopo Sinza Kijiweni.

    Mama huyo amekuwa na tabia ya kujifanya ni miongoni mwa waalikwa kumbe siyo ni mtaalamu wa kuiba simu za watu katika sherehe.

    Jumamosi iliyopita aliingia katika ukumbi wa Delux katika harusi ya mmoja wa wafanyabiashara katika maduka ya Kariakoo, aliyefahamika kwa jina la Alexander na mkewe Augustina na kuwa mmoja wa wageni waalikwa kumbe alikuwa na nia ya kukusanya simu za watu.

    Harusi hiyo iliyokuwa ikiongozwa na Mc Kibonde ambaye ni mtangazaji wa Redio Cluods ilikuwa ya kufa mtu kwani kila aina ya vinywaji vilikuwepo na akina dada wenye kujishebedua walikuwa na mahala yao.

    Wakati mwanamuziki wa kizazi kipya Bushoke akitumbuiza na wageni waalikwa kujitosa ukumbini kwenda kucheza, mama huyo alikusanya simu za watu kiaina na kuanza kutokomea nazo ndipo mmoja wa waalikwa alishtukia dili na kuanza kufukuzana naye wakati akishuka ngazi.

    Mama huyo mwizi inaonekana ni mwenyeji wa eneo hilo kwani aliwahadaa walinzi na kukimbilia ndani ya jiko la kupikia la ukumbi huo.

    Hatimaye walinzi walifanikiwa kumkamata mama huyo kwenye moja ya korido za Hoteli hiyo, ndipo mama huyo alipoamua kuvua nguo zote hadharani ili kuthibitisha hakuiba simu.

    Kwa wakati huo hakuna simu iliyopatikana lakini baada ya kupewa kisago mama huyo alisema kuwa alimpa mmoja wa wahudumu waliokuwa wakihudumia katika sherehe hiyo.

    Hiyo ndio ilikuwa nafuu yake kwani walinzi walimuacha na kumfuata mhudumu aliyetajwa ili kuzikusanya simu zilizoibwa.

    Picha Zaidi bonyeza hapa NIFAHAMISHE .: PHOTO GALLERY :.
    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya ndio maisha bora kwa kila mTz. Lakini kumvua nguo mtu hadharani haikubaliki popote.
     
  3. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu hakuvuliwa nguo, alivua nguo kwa hiari yake kuwahakikishia kuwa kajakwapua simi za watu
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Really??
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...basi kuna uwezekano mkubwa kuwa ni mwizi wa simu kweli maana mwanamke mwenye staha zake hata kama akisingiziwa kuiba simu hana haja ya kuchojoa zake ili kuwahakikishia watu kwamba hajaiba!

     
  6. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh! Huyu mama kiboko.....
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mbona hajapanua miguu ili idondoke?
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aliiba kweli, si baada ya kisago alisema kwamba amempa mhudumu? Sasa kajidhalilisha mbele za watu wakiwemo na vijana wenye umri sawa na watoto wa kuwazaa, kala kisago na bado simu amezitoa. Kama alijua ameiba kwanini aliamua kujidhalilisha hivyo?
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo mama ni mwizi kwa sababu muandishi anasema kuna mtu alimuona akisomba hizo simu ndipo alipomfuatilia. Nikiingalia hiyo picha nasononeka moyoni kwamba hivi tunaelekea wapi kama taifa?? Ni kweli mama mtu mzima anaonekana ana afya nzuri kwanini afikie that lowest level?? Najua kuna wengine wanafanya madudu makubwa zaidi ya haya, lakini nani anaijali jamii hii??
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaani jamani kuna mambo yanackitisha/sononesha sana kwenye jamii yetu!..ugumu wa maisha unapelekea watu kufanya yacyotarajika.
     
  11. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waliokuwepo walifurahia uhondo wa kuona maungo matamanisho ya huyo jimama,nadhani lazima kuna wakwale walisimamisha na kuomba urafiki.Hii ndio Bongo bwana mkubwa!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,698
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Labda ili mlazimu kufanya hivyo ili aokoe uhai wake, mmesha sahau mwezi uliopita kule mkoani.... aliuwawa binti eti kisa kaiba simu?? But hii ya kuvua nguo labda alikuwa na kazi nyingine ......

    Haikubaliki kama Malaria ingawa madimbwi yapo tutumieni tu net za USA tuwape soko
     
  13. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ushahidi peculiar
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Pamoja na wizi kama kweli kavua nguo bila kulazimishwa basi inawezekana ni exhibitionist.
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mbona stori haijakamilika? Je, simu zilipatikana?
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    Mkuu Jasusi angalia vizuri story imekamiliaka bonyeza website utaona Story ilivyokisha Simu zilipatikana zote alizoiba
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbele ya kuchomwa moto utaacha kuvua nguo???
     
  18. 2my

    2my JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kachojoa nguo......... kapata kibano.........at the end katoa cm........
    kaaaazi kweli kweli!!!!!!!
     
  19. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #19
    Jul 13, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ya leo kali. Hahahahahaha""""
     
Loading...