Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadharini wanawake Dar es salaam - serial killer on the loose!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WomanOfSubstance, Jul 27, 2011.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Haya mauaji ya wanawake Dar es Salaam ni vipi?
    Hadi sasa wameshauwa wanawake 7 kwa style hiyo hiyo!
    Tumeanza kuwa na serial killers jamani akina dada mjihadhari!
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mshukiwa ni mwanaume mtanashati ( handsome), anavaa cap, maji ya kunde, siyo mnene wala mwembamba, Mrefu,
    Anauwa wanawake weupe, wake za watu kwenye nyumba za kulala wageni!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari sana. Ni wakati sasa wadada muanze kujifunza martial arts kwa ajili ya self defense. Pia anzeni kubeba pepper spray. Kwa maelezo na dondoo zaidi msisite kuni-PM.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mh....kinadada kuweni makini sana
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yani inakuwaje kuwaje mpaka wanauawa?? Unaeza kutujuza zaidi WOS??
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,075
    Likes Received: 14,328
    Trophy Points: 280
    Wanasemaga serial killers ni wazungu tu...
    But kumbe hata waafrika wapo......
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Huyu mkaka sijui anakutana nao vipi au hata kukubaliana nao vipi . Ila kinachotokea ni kwamba anaenda nao "guest houses" anapanga chumba. Anatoka kijanja huku kaacha maiti ndani ya chumba.

    Wa mwisho kauawa Magomeni . Mkaka alitoka asubuhi sana akaaga anafika dukani na huku kamwaacha mwanamke chumbani.Muda ulipopita sana wahudumu ilibidi wavunje chumba.Wakakuta mwanamke kasogezwa pembeni mwa kitanda kalala kifudifudi huku keshakufa! Inamaanisha alimuua na kulala naye hadi asubuhi kisha akajiondokea taratibu! Pochi ya dada ilikutwa ina kila kitu! Kesho kamanda Kova atazungumzia hii ishu redioni.Labda tutasikia mengi zaidi.
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh hii mbaya sana lakini kama wewe ni kijana mtanashati ( handsome), unavaa cap, maji ya kunde, siyo mnene wala mwembamba, Mrefu, na unapenda kupeleka wanawake guest nadhani huu ni muda muafaka wa kuacha tabia yako..

    Pili kwa Inteligensia zaidi si ingekuwa bora kuweka mtego na kutokutoa information zaidi kwamba wanajua appearance yake ili waweze kumshika huyu jambazi..! Sababu sidhani kama atavaa cap tena
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Waafrika nao wameanza catching up pretty fast!!
    Serial Killer wa kwanza documented kwenye " Crime Library" unaweza kuangalia website, anatoka South Afrika.

    Kuna hiyo notion kuwa serial killers ni wazungu - lakini ukiingia kwenye fani ya " criminality" usome kuhusu criminal mind utaona kuwa hizo features na profiles ziko hata kwa waafrika. Sasa sijui kwanini wanaanza kujitokeza kwa kasi miaka hii kuliko huko nyuma. Kwa mfano profile ya huyu muuaji anafuata wanawake walioolewa, lakini wako kwenye umri usiozidi 35, weupe, wenye makalio makubwa na inasemekana pia akishaua analala nao hadi asubuhi na kuwavua pete na kuondoka nazo! Hii profile inasema mengi kuhusu hasira ya muuaji.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Mambo ya stereotypes ni mabaya sana. Good law enforcement ni kutokuondoa kundi lolote lile katika orodha ya watu wanaoweza kufanya uhalifu.

    Unawakumbuka wale DC snipers wa mwaka 2002? Watu si waliingia mkenge bana....so called experts wakaja na kila aina ya profiles. Oh eti lazima atakuwa mzungu...wa miaka fulani...anasumbuliwa na hiki na kile. Kumbe wapi bana...jamaa walikuwa wanugu na katikati ya mauji yao kuna siku walikuwa pulled over na polisi kwa sababu ya traffic violation lakini kwa vile profile iliyokuwa imeshatolewa na 'wataalamu' ni ya mzungu huko kukamatwa kwao hakuku-raise any suspicion kwa huyo police officer aliyewasimamisha na mwishowe wakaendelea na mauaji yao. Laiti kama wangewekwa chini ya ulinzi siku hiyo maafa mengine yangepunguzwa.

    So good law enforcement never puts anything past anybody. Everybody is a suspect (or person of interest) until the perpetrator is found and apprehended.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Niko very interested na hii habari... hivi vifo vilifuatana saana lakini nakumbuka mara ya

    mwisho mtu wa saba ni kama mwezi mmoja na nusu ago... kaongezeka mwingine??

    Na kama kaongezeka atakua wa nane....
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu kweli ana issue na wanawake waliolewa. Labda anawafundisha adabu kidogo maana kama ni mke wa mtu unakubalije kwenda nyumba ya kulala wageni na mtu ambaye sio mumeo??? na si ajabu wanakuwa wamekutana siku hiyo hiyo na kama unavyosema ni mkaka mtanashati lazima wadada waingie mkenge.......
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    dah huyu jamaa lazima atakua ametendwa na mke wake either ameachwa au alikataliwa au mke alikua natoka nje ya ndoa tujiulize
    • kwann anaondoka na pete za ndoa
    • kwann wake za watu tu
    • kwann wawe wa umbo fulani?
    • kwann awauwe usiku na kulala nao mpaka asubuhi?
    Hv kweli hapa tanzania tumekosa intalijensia ya kuchunguza kitu kama hicho?
    hatuna Investigation reporters? hata kutangaza kwa watu kuhusu matches za huyu mtu?
    hatuwezi kuleta asumption kuhusu mtu wa aina fulani ambae aliwahi kuwa na mke au mchumba wa aina fulani ?
    nadhani tuna matatizo kwenye jeshi letu la polisi,lakini ngoja...hivi hatuna vyombo vingine vya usalama vinavyoweza kusaidia Hili?
    Hebu Imagine wife wako kauawa gesti na muuaji....aibu,uchungu,loss,frustration na mengine mengi sana,
    by the way...sikubali kabisa inteligence ya jeshi letu la polisi..
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wake za watu tulieni na waume zenu nyumbani!! ukijidai kugawa uchi utapotea
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yule aliyeua miezi iiyopita si tulisikia ameshikwa? Au ndio huyuhuyu anaendeleza ufirauni wake?

    Kuna habari kama hizi zililetwa humu miezi iliyopita.
     
  16. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Could this be a sexual maniac?
     
  17. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    might be.....
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kweli stereotypes huchangia katika poor investagations. Its funny kwamba wazungu say USA wana bias kwamba race fulani ndio inafanya makosa ya aina fulani.Hata hao experts ambao ni wazungu wamekuwa kwa miaka mingi wakiamini weusi hawawezi kufanya makosa fulan fulani - sijui ni kwa vile hayo makosa yanafanywa kwa 'ustadi mkubwa" hivyo kuona weusi hawa hiyo sophistication au sijui ni nini!

    Well Ashadii nadhani huyu ndio wa saba. Which means jamaa bado yuko mawindoni.

    Profile yake inaonyesha kabisa anafanya mauaji ya kulipiza kisasi.Ila hatuwezi kusema kwa uhakika aliyemtenda ni mke maana yawezekana ni mwanamke mwingine yeyote aliyewahi kuwa karibu nae kinasaba au kimapenzi. Tutajua tu.
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kweli kulikuwa na yule aliyekuwa ameua bar maid nadhani Magomeni miezi kadhaa iliyopita. Tusubiri tutasikia zaidi.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,075
    Likes Received: 14,328
    Trophy Points: 280
    Je habari na ya huyo kiongozi wa 5 star zina uhusiano?
     
Loading...