Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jide na Gadna hongereni sana kwa hili...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Leornado, Feb 21, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0


    Nikiwa kama mpenda maendeleo nawapongeza sana kwa juhudi zenu za ziada.



    Ni kati ya wanandoa mfano wa kuigwa.

    NB: Thanx anko michuzi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :clap2::clap2::clap2:
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nawapongeza kwa jitihada zao za kuona wanasimama independently na kuwa wajasiriamali wa kueleweka. Inatia moyo kwetu wengine pia tuanze kujishughulisha badala ya kuwa wapiga story tu kila siku na kulaumu laumu kusiko kwisha as if kuna mtu anajali kulalamika kwetu!
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mi mwenyewe nawapongeza sana kwa maendeleo waliyonayo.

    Jide na Gadna kazeni buti ili muwe role model kwa vijana wetu wanaofanya kazi za sanaa hapo nyumbani Tanzania. Nawaomba wana bongo fkavour na waigizaji igeni mifano hii ya Lady JD na Gadner!!

    Mungu awabariki sana
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mungu awabariki wazidi kufanikiwa katika juhudi zao....Bravo!!
     
  6. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni lini mtatosheka muache kuwakamua underground hapo Clouds?
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Vipi una safari ngapi kichwa?Gadner alishaacha Clouds zamani toka mwaka jana,juu ya kuwa independent...so mzee wat is ur point of vbiew..au umesukumwa tu?
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :A S 112:


    panapostahili sifa sifia ndugu, khaaaaa
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hongera sana jide na Gardener
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    wanywa gongo utawajua tu
     
  11. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Big UP:clap2::clap2::tea::tea::tea::tea::popcorn::popcorn::popcorn::popcorn:
     
  12. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    NGoja niwe a hater kidogo , Huyu kafungua Mgahawa, yule kaanzisha Lotion yake , na yule Kaivest zaidi ya 100 million kwenye Bongo movies , wale mamiss wawili walikua na trip za USA kwa wakti tofauti na huyu mmoja alitaka hadi kuhamia USa ila nadhani uteja ulimkataa . hawa mademu kuna mkono wa kigogo?,Ila Hongereni sana kwa kuweza kujisarimisha !
     
  13. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umetumia Code sana mpaka umepoteza maana lotion?Sio maji!!Nani kainvest 100 kwenye bongo movie...all in all wote ni wajasilia mali na inapendeza kwa sasa kwa kweli....kuona mchanganuo mzuri wa faida na kujituma waliko kuwa wanafanya muda wote..Jide anaimba..mumewe yuko kwa gate anakusanya faranga....ushirikiano mzuri sana.
     
  14. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Kweli code hizi ni ngumu sana kuzifungua, ila ni Lotion sio maji, huyu wa maji ni maji kama kawaida. huyo mwingine yeye ni Lotion. naye tumpe hongera maana Lotion zake zina pata soko na juzi juzi katangaza zimependwa na na Wamarekani wenye asili ya Kiasia , hongera zake sana.

    JIde kaweka mambo vizuri , ila tatizo ya hiyo restourant kuifahamu ilipo ni kazi kubwa, yeye huitangaza kama ipo nyuma ya Best Bite , ila haipo nyuma ya best bite , iko maeneo ya best bite njia ya kwnda kama JJ Blue , kuna jengo sijui linaitwa nini Plaza, humo ndani ndio ipo, nje hakuna Bongo lolote linasema ni hapo zaidi ya jina la hiyo Plaza.Kupapata inabidi uhangaike sana.ila iko barabarani ni rahisi kuiona kama unajua ni njia hiyo. Hongera zake.

    Kuna dada mmoja kinara wa filamu za kI bongo yeye ka invest hizo pesa kwenye filamu mpya ambayo itakua ya aina yake,tunasubiri kuona hiyo blockbuster movie ya kwanza kwa hapa TZ , nadhani ina weza kua aya aiana yake.hiyo dada anaitwa Jacquline Wolper (sijui kama nimepatia jina lake kuandika)
     
  15. M

    Miranda Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwanzo wa mavuno ni tone la mvua.....HONGERENI sana sana, ni ujasiriliamali uliotukuka.

    Mipango ni mawazo
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    money talks
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    biashara na ndoa...hapo kuna uhusiano gani?
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hali ilivyo hapo kama huna hela huwezi kufanya mambo makubwa kama haya hata nusu yake,kwa hakika wanastahili hongera na natumai watafika mbali.
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Makini, imetulia, vizuri sana. Kazeni Buti Bandugu, me like this true true....
     
  20. MwanaIFM

    MwanaIFM Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
     
Loading...