Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JFs Hizi Nazo!!!

Discussion in 'Entertainment' started by Safari_ni_Safari, Jul 13, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mdundo wa hapa si mchezo!!!

    [​IMG]
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Zomboko wa JF ebu mwaga historia fupi ya wanamuziki wafuatao.

    [1] Marehemu Ndalla Kasheba

    [2] Marehemu Kasalo Kyanga

    [3] Marehemu Kyanga Songa

    [4] Kalala Mwembwe [Sijui kama yuko hai]

    [5] Mossesengo Fan Fan
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kalala Mbwembwe ni marehemu alifia Mbeya na sharubu zake. Ndala alikuja Tanzania mara ya kwanza mwaka 1972 akiwa na bendi ikiitwa FAUVETTE walioimba wimbo wa FRANCISCA, akiwa na BAZIANO na KIKII baadaye akaenda UGANDA kablaya kuenda kuchukuliwa na Mzee John Fedha(wa kinondoni Bamboo Bar) kuja kuchukua nafasi aya KIKIII kama kiongozi wa Orchestre Sfari Sound ya Mzee Hugo Kissima hapo 1980 na kuanzisha mtindo wa DUKU DUKU....mpaka 1984 nadhani akawa solo akipiga zaidi mahoteli ya kitalii na gita lake la nyuzi 12 kabla ya kuanzisha bendi yake mwenyewe ikiitwa ZAITA MUZIKA miaka ya 1980 mwishoni na baadaye kuunga na KIKII kuanzisha kundi la AFRIKA BARA MOTO au WAZEE SUGU mapaka alipokufa 2006
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mosesengo alikuja akitokea TP OK JAZZ ya Franco mwaka 1980 kwa mwaliko wa Mzee Makassy na kushiriki kama mwanamuziki mualikwa kabla ya kwenda Kenya.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
Loading...