Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf T-shirt

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Apr 13, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi sijambo...hofu kwenu nisiyewafaham...

    nimepata wazo,baada ya kuona mitandao mingine wana tshirt zenye majina ya mtandao husika...kwa mfano facebook...


    nikawaza je si vema na sisi tukawa na tshirt zenye chata la huu mtandao wa kijamii...nambari one tanzania...?
    Omg...I LOVE JF
     

    Attached Files:

  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Wazo zuri sana!
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jf Tshirt & JfTv mawazo mazuri. Mkuu Bagah wahi tenda ya Tshirt mapema..
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Waliwahi kutengeneza ila zilikuwa chache.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We dogo kwani wote unaowafahamu unajua hali zao?
    Wazo zuri....hope zitakuwepo usijali....ngoja kama wajaimove hii thread watatupa jibu maana lol
    Hiyo hapo ndo umeiandaa?
     
  6. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mteja mtarajiwa wa hizo t-shirt zikitoka tu, tuambieni wapi zipo tuje kununuaaaaaaaaaaaa!
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tulisimamie wakuu walifanyie kazi basi!..
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    @mwaka natamani kweli hii kitu...@husny watoe nyingi sasa...@ericky wote nnaowafaham wako ng'ada...hiyo hapo ni complmentr ya Vivy...@SI Unit ningefurahi likitiliwa mkazo aisee...
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaa aruuuuuuu...hujakata tamaa tu kwa Vivy?
    Lol
     
  10. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    wazo zuri hilo! MODS lifanyieni kazi mapema iwezekanavyo!
    Thank u all!
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nashauri wangetoa Tshirt zenye avatar na IDs then mhusika ananunua Tshirt yenye avatar na ID yake..
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri sana shem wangu,
    Zile za mwanzo hata mie niligaiwagwa siku hizo hata cjui jf basi nikaitunza tu
    Tangu nimeijua JF naivaaje yan wiki end lzm nilipuke nayo nikiwa kwenye mishe mishe zangu za kukusanya mazaga zaga kkoo!
    Nikiona mtu kanikazia jicho najua tu huyo ni memba nampachika ID za watu wa humu!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we mwanamke huwezi ukanichekesha kiasi icho aiseee...iyo mistari ya mwisho nimeifurahia kwa kwel...mm nina ham nazo kinoma...ntaivaaje mpaka kanisani!...
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tehee...iyo balaa sasa...usije ukakutana na mtu kavaa lile "lipua"...uwiii...
     
  15. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Waungwana Wa Arusha jamani nijulisheni Tu design mnatotaka Mimi nitatengeneza idadi inayotaliwa bila down payment yeyote.
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ile kifaa wewe...siwezi kuikatia tamaa...
     
  17. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri ila nina angalizo. Mtandao huu unawanyima usingizi wanamagamba na hawaupendi kabisa kwa jinsi tunavyoponda sera zao na kulaani ubabe wao. Halafu tena eti unavaa t-shirt ya JF na kutembea kifua mbele! Askari wa magamba watakuacha utembee kwa raha zako kweli? Hawatasita kukusimamisha na kuuliza yale maswali yao ya ajabuajabu wakianza na:'Wewe ndo chamii folam?'
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndo kaproposal haka kako mezani...sijui kama katapita au laa....!

    kijana wewe ni mangi nini...mana umeidaka tender fasta...good!
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwi kwi...wao wanavaa "ukiangalia migomba ni rangi ganiiiii?"....
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahaha hahaha hahaha ndio ivo,
    Najua kwa namna ulivoipania unaweza ukawa unaivaa badala ya vest unatinga T.shet ya JF then shati juu ukitoka job unaeka shati kwenye mfuko wa rambo unadunda na Tshet hahahhhaha!
    Watakukomaje!!
     
Loading...