Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF ..Msaada wenu mkubwa kimawazo unahitajika....

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by FirstLady1, Oct 22, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Good day to you all.. i salute

    nimewaza na kuwazua hili naona ili nifanikiwe peke yangu siwezi
    Nimechoka sana habari za kuajiriwa kuamka asubuhi na mapema kutoka nimechelewa nimefanya hivi kwa muda sasa ktk sekta fulani
    Nataka kuacha kazi ndani ya miezi 6 au Mwaka ili niweze kujikita katika swala zima la biashara

    Nisaidieni ni biashara gani nifanye ili niweze kufanikiwa pia faida na hasara zake nipeni mbinu wapendwa

    i am totally feed up

    FL1
     
  2. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Samahani FL1,

    kwa sasa unaprofessional gani?ukishanijibu nitakwambia nini cha kufanya.

    Pia kama unafikiria kufanya biashara mtaji wako uliopo tayari mpaka hapo ni kiasi gani kwa makadirio tu.

    Najua wengine watakuja na mengi yangu ni hayo tu ndugu yangu.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utaweza Biashara wewe?
    Fungua kituo cha ushauri nasaha wa Mapenzi mm nitakusaidia capital.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Purchassing Officer sehemu
    Kuhusu mtaji ninao kiasi nitakopa hata Bank kuongezea mpendwa ...na ndani ya matazamio yangu nitakuwa na mtaji wa kueleweka i hope so
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haa Fidel mie sitaki utani niko serious ..am very serious
    FL
     
  6. J

    JOHN KITABI Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Nov 10, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli akili ni nywele..................
    Sikuwahi kufikiria mtu anaweza kutoa ushauri wa namna hii
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hiyo red nimeipenda sana. Mi nakushauri uendelee na ufisadi wako kwenye purchasing. Biashara lazima itakushinda. By the way ile ya mama ntilie imekufa? Kama bado kaza buti mpaka ufungue hoteli.
     
  8. E

    Enny JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Fanya biashara ya kilimo tafuta eneo la kufaa fanya biashara ya kilimo cha mboga mboga
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo huo sasa
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama unahitaji nakushauri fungua duka la spare za pikipiki za Kichina unaona mahitaji ya vipuri vya tuktuk yanaongezeka kila kukicha hii biashara ukifungua utanipa miezi 6 wewe utakuwa mbaaaaaaaali kama hujanunu kiwanja k/koo basi umejenga kwenu Gorofa.
     
  11. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa kuwa una ujuzi wa mambo ya purchasing, labda unaweza kuanzisha ofisi yako ya kununua, kuuza, kushauri na kufundisha makampuni au watu jinsi ya ku order, kununua na ku negotiate bei kwa kutumia njia/systems unazozijua.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Chrispin
    tuache basi utani ..inawezekana una mawazo mazuri yi unaweza kunishauri
    pls pls
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Ni PM basi. Huwezi jua mipango ya Mungu.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanks for ur advice Enny am working on it
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh huu ushauri thanks naufanyia uchunguzi kwanza
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    Kwanza hongera fl1...
    Sio wanawake wengi wana mawazo kama yako...
    Pili usiache kazi ili uende kuanza biashara....
    Fanya biashara wakati wa free mpaka ikichanganya ndo uache kazi...
    Halafu chagua biashara zenye risk kidogo...
    Nakushauri angalia uwezekani wa kujenga guest.....au
    fuga kuku..........
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shauri yako watu tunapiga bao k/koo hapo wewe utakapo kuja kujua sisi tunahamia kwenye biashara zingine kwenye matractor si umesikia nayo yanakuja kwenye Kilimo Kwanza.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah kweli kabisa hii biashara nayo inalipa sana endapo utaruhu maswala ya lipia kwa sekunde aaah utakula vichwa balaa kuanzia j3-j2 yaani wewe full kukusanya inabidi uweke msimamizi mnoko.
     
  19. A

    ASHA HASSANI New Member

    #19
    Oct 22, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu pole kwa l=kuchoka kazi,kumbuka pia biashara nazo lazima utaaangaika sana kupita kiasi hata hutaweza kulala.biashara ni nzuri ila unatakiwa kujua ni biashara gani unaihitaji kufanya,kiasi gani cha pesa inacho,wateja wako wapi an washindani ni kina nani.

    Gift of life is life itself.
     
  20. m

    mimi-soso Senior Member

    #20
    Oct 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpendwa kwanza jitizame wewe mwenyewe ni kitu gani unakipenda na una uwezo nacho. Ukifanya biashara ili mradi biashara nayo utaichoka kama ulivyochoka kazi.

    Plus usiache kazi mpaka uone biashara inachanganya labda kama una kitu ambacho kina kuingizia pesa hata kama ufanyi kazi
     
Loading...