Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Morogoro MPOOOO?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TMK DAR, Sep 26, 2011.

  1. T

    TMK DAR Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu salaam,
    Naomba kujua ni wapi Morogoro naweza kupata chakula safi na chai ya jioni safi-gharama sio shida
    Niko Morogoro na nitakuwa hapa kwa siku 7.
    Ningefurahi kama ni sehemu karibu na mjini.
    Natanguliza shukurani.
    TMK
     
  2. TNA

    TNA Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kutembelea beach restaurant na TOPLIFE HOTEL ipo karibu na round about ya SUA..ziko moro town.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    mahali ulipokosea ni hapo nilipoweka blue......hebu badili kinywaji uone thread itakavyochangamka....
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jaribu kutembelea Ze Club au 4 star, kuna mademu wa SUA na Mzumbe unaweza kung'oa hata kwa 1,000 tu.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nikitoka Igunga na jamaa zangu kutoka Ulaya wale waangalizi wa uchaguzi wa kimataifa tapita hapo Morogoro tutumie pesa za UN kidogo
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    usiache kwenda sehemu moja inaitwa Morning site. ni sehemu nzuri sana.
     
  7. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usisahau kuwaleta hapa kaloreni pia chamwino kwa mkude kuna mambo yetu yale udrink kujirusha nenda kahumba nite park
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Usisahau kuwaleta hapa kaloreni pia chamwino kwa mkude kuna mambo yetu yale udrink kujirusha nenda kahumba nite park
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Njoo sokoni kariakoo
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Pita maeneo ya Draigonea njia ya Bigwa. Ukitaka malaya nenda Kahumba.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mafuska utawajua tu! Nilidhani ni katibu wako wa chama pekeyake, kumbe hata wanachama!? Wakati katibu anatembea na wake za wanachama wake, nyie mnatuharibia wanafunzi wa vyuo!

    Shame on you!
     
  12. E

    Edwin Chapa Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!Hapo KAHUMBA ni kama Buguruni SEWA si mchezo
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    malaya wote wa kigoma lazima uwapate kahumba
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ziko mitaa gani hizo??
     
  15. McEM

    McEM Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mpya sija wahi kusikia,mgeni ana kuja kutembelea unamuonyesha chumba anacho lala binti ako. Jaribu kujitambua kabla ya kuchangia mada husika.
     
  16. TNA

    TNA Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh,jamani au mimi sijaelewa mada..chai ya jioni ???
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mzee kaumba night klabu wanaenda walalaho manake kule jero,buku unangoa, mi nakushauri uende Oasis ama Hilux, hope utainjoi vibaya,na kama unatumia mdudu/ mnyama nenda sarvoy ipo ya kuchoma swaaaaaafi kabisa.
     
  18. T

    TMK DAR Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata usipokuwa nao,ni pm nilizonazo siwezi kuzimaliza,nimestaafu juzi x 2,

     
  19. T

    TMK DAR Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TNA,sisi tuliopotea wakati watu wengine jioni wanapambana na ma biere sisi hupambana na chai na juiithi,

     
  20. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukitaka kwa Wastaarabu nenda SUASA. pale SUA main campus.
     
Loading...