Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Superman, Mar 1, 2012.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    NB: tafadhali Angalia Update 1 na
    Update 2: Chni ya main Post.

    Angalizo: Mods kwa hekima mnaombwa msiiamishe thread hii wala kuichanganya na nyingine yoyote.


    Wanajamii; Wana JF

    Mwaka 2010 tulifanya mchakato wa kumpata JF Man & Woman of The Year 2010. Shindano kama hili pia lilifanyika Mwaka 2009.

    • Washindi wa 2009 "JF SuperLady" au "Celebrity wa JF" alikuwa WoS (Woman of Substance)
    • Washindi wa 2010 "Regia Mtema" (RIP) - Kwa JF Woman of the Year 2010
    • na Nyani Ngabu alifungana na Asprin kama "JF Man of The Year 2010"

    Mchakato wote mpaka mshindi kupatikana unaweza kuupitia hapa:

    http://www.jamiiforums.com/complaint...ar-2010-a.html

    Mwaka huu tunataka kuuboresha mchakato huu na tunapenda kupitia mchakato huu kupata washiriki wengi na kuipa taswira JF kuwa kuna watu wanafakubalika katika hii online community.
    Mwaka huu 2012 tunafanya mchakato wa kuwapata Washindi wa 2011 (lakini michango yao ya sasa inakubalika iingizwe 2011).Tulichelewa kufanya kwa sababu zilizo nje ya uwezo. Categories za Mwaka huu ni:

    • JF WOMAN OF THE YEAR 2011 na pia JF MAN OF THE YEAR 2011 (Overall).

    • Lakini Pia Tutaongeza Category Moja: "JF QUEEN OF MMU" and "JF KING OF MMU"

    Katika mchakato wa awali tutapendekeza majina mbalimbali katika category hizo mbili kulingana na unavyoona anakubalika na mwishoni tutachagua watatu kutoka katika kila category na kisha kuwapambanisha kupitia JF POLLS. Mwaka huu napendekeza tutoe zawadi yenye hadhi fulani kwa washindi ili kutoa changamoto za umakini katika mabandiko haba jamvini. Tutajulishana zawadi hizi tutakapoingia katika mchakato wa Kupiga kura.

    Vigezo vifuatavyo vizingatiwe katika kutoa mapendekezo ya watakaoshindanishwa katika hizi KURA ZA MAONI:

    1. Kama ni category ya WOMAN lazima uwe umemdhania kuwa unayempendekeza ni Mwanamke na una ushahidi wa Kimazingira. katika hali ya mashaka, uhakikisho wa jinsia kutoka kwa muhusika aliyependekezwa utafanya akubalike. Uamuzi wa Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi - JEC (Superman) ya Shindano hili utakuwa ni Final. wote mnahakikishiwa hakutakuwa na Uchakachuaji.

    2. Kama ni category ya MAN lazima uwe umemdhania kuwa unayempendekeza ni Mwanaume na una ushahidi wa Kimazingira. katika hali ya mashaka, uhakikisho wa jinsia kutoka kwa muhusika aliyependekezwa utafanya akubalike.

    Katika 1 na 2: Uamuzi wa Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi ya JF (JEC) wa Shindano hili utakuwa ni Final. wote mnahakikishiwa hakutakuwa na Uchakachuaji.

    3. Anayependekezwa lazima kuwe na ushahidi unaoonyesha kuwa ni Mwana JF aliyebobea hasa kutokana na Threads alizozianzisha na pia post anazobandika. Vyote lazima viwe na impact chanya kwa wasomaji wa JF.

    4. Awe ni mwenye uwezo wa kusimamia hoja zake na kuzijibu kikamilifu bila jazba na kwa umahiri wa hali ya juu pale ambapo anapata challenge toka kwa wachangiaji.

    5. Awe ni mwenye ushawishi wa hali ya juu katika mabandiko anyochangia walau kwa muonekano wa wachangiaji kuunga mkono hoja zake.

    6. Kwa Wanaogombea Overall tittle, asibobee kwenye Jukwaa moja tu. Walau awe mchangiaji mzuri wa majukwaa yasiyopungua mawili. Kwa wale wanaopendekezwa MMU basi akubalike katika jumuiya ya MMU

    7. Asiwe mtu wa shari katika majibizano kiasi cha kupelekea Mods kumpa "BAN".

    8. Aonekane wazi katika mabandiko yake anaweza akahisiwa kuwa Kiongozi Mzuri.

    9. Awe Mchangiaji ambaye ni active walau mara moja kwa wiki. Ikiwa zaidi ni vizuri zaidi.

    10. Awe ni mtu asiyeogopa kukemea mabandiko yenye lengo la kutukana, kudhalilisha, kubagua, kuleta mfarakano na kutokuelewana baina ya wanachama wa JF.

    Sasa kila moja yuko huru kutoa mapendekezo yake ya nani wanastahili kuingia katika tatu bora katika kila category.

    Nashauri kuwa mapendekezo ya majina yaambatane na maelezo mafupi.

    Uwanja ni wenu. Karibuni sasa mto mapendekezo au NOMINATIONS.

    Wasalaam
    [​IMG]
    Signed Seal:

    Superman

    Mwenyekiti - Tume Ya Uchaguzi ya JF (JEC)

    [​IMG]


    UPDATE 1:

    Baada ya Mchakato wa Kura za maoni Kumalizika na Kusikiliza Rufaa zote, Tume ya Uchaguzi ya JF (JEC) imepitisha Majina ya Wagombea Watakaoingia Fainali na Kupigiwa Polls.. Washindi hawa sasa Watashindanishwa kwa Polls ili kupata Mshindi wa kila Category. Majina yaliyopitishwa baada ya Wagombea wengi sana kuchujwa ni:

    Overall JF Man of The Year 2011
    1. BAK – Kura 4
    2. Aspirin – Kura 2
    3. EMT - Kura 3


    Overall JF Woman of The Year 2011
    1. Ashadii – Kura 11
    2. FaizaFox – Kura 3

    King of MMU 2011
    1. Mbu – Kura 5
    2. The Boss – Kura 6

    Queen of MMU 2011
    1. Lizzy – Kura 8
    2. Ashadii – Kura 7
    Kwa kuwa hatujapokea rufaa nyingine. Sasa tutafanya upadate katika post Kuu. Na kisha kuelekea kwenye POLLS.

    Signed & Sealed:

    [​IMG]
    Superman
    Chairman - JEC



    Update 2:

    MODS: Naomba Polls zikimalizika Threads zote hapa chini ziunganishwe:
    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/229183-jf-man-and-woman-of-the-year-2011-competition.html

    Kampeni na Upigaji wa Kura na Umeshaanza kwa Categories Zote:

    Tafadhali Piga Kura Yako Hapa:











     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa tunakaribisha Mapendekezo au Nominations . . . .
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kuna zawadi?.............
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Halafu......Kwa nini umeiweka MMU?........Si ungeiweka kwenye CCA Forum?....
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inategemea Sponsors Watakaojitokeza:

    Washindi wa Ujumla: Natangaza Dau la TZS 100,000/= kwa kila Mshindi.

    Washindi wa MMU: Kila moja TZS 50,000/=.

    Wadhamini wengine Wanakaribishwa.
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu Forum yake has huwa inakuwa kule Celebrities. Niejaribu kuiweka kule, naona imegoma kwenye New Post. Nimewaandikia Mods. Wote wamekula jiwe. I hope wanaweza kuhamishia Jukwaa husika.

    Niweka hapa safari hii kwa kuwa pia tuna Washindi wa MMU. Its all about people, who know who etc.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Wewe Superman, kwanza bado nakudai hela zangu wewe. Na usilete uswahili wako hapa.

    Pili, mimi nilikuwa mshindi pekee. Sikufungana na mtu. Nilikuwa Man of the Year mwenyewe. Kwanza Aspirin hakuwepo hata kwenye wale finalists wengine.

    Wachuchu ndo walifungana. Alikuwa marehemu Regia na Gaijin.

    Sasa vipi hela zangu?
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Kongosho atashiriki vipi sasa hapa wakati yeye ana jinsia mbili SHEMALE!!??
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehe hapa patamu sasa
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Amekula hela zangu huyo atanibeba leo x 2
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    NN acha kuniadhirisha bila sababu bana! lol

    Unakumbuka ulisema nimpe Maxence? Mbona nilimpa kama ulivyoagiza? Muulize au Mdai receipt.

    Hata marehemu Regia (RIP) alisema ziingie mfuko wa JF nikamkabidhi Maxence. Mimi muadilifu bana si ndo maana dingi wa JEC.

    Halafu mlifungana kisha ukatumia ID nyingine kujipigia. Safari hii kamati iko makini.

    Lakini tuko pamoja. Huwezi kuchangia katika zawadi?
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu, una uhakika? Tuhuma Nzito sana hizo japo ni maumbile.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Sasa unatoa madai yasiyo na ukweli wowote. Sikutumia ID ingine kujipigia kura. Nilishinda kihalali kabisa. Ukiendelea kunipaka matope nitakushitaki.

    Kuhusu pesa, mimi Mubyazi hakunipa risiti. Sasa sijui alizinywea bia au vipi. Ngoja nitamtafuta nimdai risiti.
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kabanakabana usimsikilize huyu Nyani Ngabu. Unajua mimi ni mtu na heshima zangu. Hata JK, Obama, Mandela, Bill gates, Pope John nk ni jamaa zangu wa karibu na wananiheshimu. Nitamzikaje laki moja bana anataka kunihadhirisha tu?

    Can you imagine rafiki yangu Queen Elizabeth au Mama Salma kikwete na Dr. Slaa wakisikia watanifikiriaje?

    Ndo maana Mzee Sabodo na Mengi waliniambia NN si mtu Mzuri.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Niombe radhi kwa kunikashifu hadharani namna hii.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Aisee wewe ni mkali, yaani unakumbushwa deni, unapanguwa halafu unampamba kidogo then unampiga mziga kabisa!! teeh teteteteh!!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nakumbuka kama nadai elfu hamsini.... kweli siku zimeenda, nimekua mzee sasa, ni muda wa kuweka bakora chini na kurudi kufukuzia alawanzi,
     
  18. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kaole GROUP
    SHIGONGO GROUP WALEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE TEHHHETEEEHHHH
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Huyu kuthibitisha hizi tuhuma si nikuweka tu mabandiko yake mawili basi halafu utabaki unacheka mwenyewe.
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu tusichafuane hapa kama Wanasiasa wa TZ. Mtafute Maxence bana!


    [​IMG]
     
Loading...