Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jey K kukutana na adha ya kuvuliwa gamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eliesikia, Jun 28, 2011.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    watuhumiwa wa uhujumu uchumi bado wang'ang'ania ndugu yangu mkuu wa kaya ajiunge nao kuvuliwa gamba.. Maana wanadai fedha zao za Kagoda ndio ilikuwa neeema yake yeye kuwa mwenyekiti wa chama.

    Katika hali isiyo ya kawaida EL kule bungeni alibeza serikali akitaka wachukue maamuzi magumu ambayo ni kumng'oa mkuu wa kaya na kujiunga nao...
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lowassa for CCM 2015
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hiki kitendawili ni kigumu kukitegua!!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lowassa ana ngozi ngumu sana na inahimili sana michubuko..na jk akikosea tu kumuachia huyu jamaa awe rais haki ya mungu anampeleka segerea
     
  5. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nawasoma wakuu!
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    haya ni ya kweli au mnaandika kujifurahisha! ok ngoja nisubili nione.
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    hekaya za abunuwasi
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Naaaaaaaam, amaaaaaaaaaaaaaaandraaaaaaaaaaa& viva forever.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mh supika,naunga mkono hoja.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Bado tu yumo?
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wewe ni tomaso?!, kwani wewe ukweli huuoni?!, kwani wewe huoni kuwa tatizo la chama ni mwenyekiti?!.
     
  12. mbwakachoka

    mbwakachoka Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kumbe mkuu wa Kaya ni ndugu yako?!, ndo maana unabwabwaja offpoints. BTW, ni chungu lakini ni dawa- shurti imezwe: it is Lowasa for president 2015 na wewe na huyo ndugu yako mtafute haraka mlango wa kutokea.
     
  14. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    watanzania wooote ni ndugu...

    LEMA for 2015 Presidency
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    umeona eeeeh
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    ningefrah sana kumuona kwenye lile bas la kijani af akifika huko anapangwa selo moja na lyumba na babu seya!
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    To mention a few.
     
  18. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna gamba zito nchini kama Jaa Kaya au Njaa Kaya mwenyewe na familia yake. Muulize mwanae alipotuhumiwa kuwa bilionea ameishia wapi zaidi ya kujamba jamba na kutokomea. Senzi sana.
     
Loading...